Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. dexter

dexter Thành viên

Được Like:
    0
    Con 7710 của e bắt đầu từ hôm qua có hiện tượng hết pin trong vòng nửa tiếng - 1 tiếng, và máy nóng rừng rực. Em cắm sạc thì phải mất 4 tiếng mời đầy được mà sau đó lại hết nhanh vèo vèo. Bác nào chỉ giúp e với, hoặc ít ra cho e bít địa chỉ nào sửa tốt tốt ở HN để mai e xách ra. Thank!
  2. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    @bestwestnmq: nghe thử cái jack hôm qua good không em? nghe bằng tai nghe chụp đầu phê lắm đó, nghe bằng loa 5.1 của em chắc còn good hơn. có điện thử với loa Creative của em chưa?
  3. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    @clark kent: bạn đâu rùi cho mình địa chỉ của tiệm đó đi , ra đó thử coi có chất lượng ko rùi còn bít đường thông báo cho a e chứ
  4. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Chưa chắc là do pin bạn ạ, có thể do nguồn có vấn đề. Bạn thử mang qua 75 Thái Hà gặp Mr.Minh nhé.
    rgs,
  5. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    cái jack cảu anh nghe mono anh ơi. ko có stedio.... chán . nghe nó bịnh bịnh thế nào đó. còn cái creative 5.1 là có 3 jack dây lận. ko gắn vào jack cảu anh đc
  6. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Bạn nào thử power clock rồi cho ý kiến đi chứ!cái này có em nào giọng oanh vàng ghi âm làm báo giờ là hết ý luôn
  7. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    ui bác Cương lấy cái avata độc wá 7710i lận
    cái này mà có thiệt thì wá đã
    a lấy hình ở đâu á chỉ cho e với
    còn cái powerclock a gửi vô 4.. là chuông thui đúng ko chưa có ct à , để e gửi vô nhá
  8. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    hồi trước anh nối với tai nghe Altec Lansing nghe hay lắm mà. nghe to rõ hơn tai nghe zin của máy ấy chứ. em mượn ai tai nghe zin Sony cắm vào nghe thử đi. loa Creative của em không có cổng hỗ trợ 2.1 hà? sao em nói em cắm được vào lỗ sound trên máy tính mà. sound onboard chỉ có 1 lỗ thôi. em cứ cắm như cắm vào máy tính ấy
  9. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Có cái này hay hay, em post lại vào đây để anh em N7710 bít mà down về.
    Đây là chương trình Crack, key của 150 ứng dụng Symban. Anh em thử tìm xem có cái mình cần kô nhé.
    http://www.4shared.com/file/3360544/761e6142/150_thu_do_choi.html
    P/S: Đã gửi lên fornokia7710 và vt7710 rồi các bạn nhé, các bạn vào mà down về.
    Rgs,
  10. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    @a Cương : hehe giọng bác Cương trong PowerClock nghe hay lắm hehe mai e thử kiếm e nào giọng độc độc 1 chút hen hehe cái này hay lắm nhưng làm sao cr2ck đc đây đại ca?
    @a Namfat: mấy cái key này của S60 ko à a ui ko có cái nào cho 77 cả

có 3 game kim cương mới mình đã cho vô folder game của 4... các pác nào thích game thì dow về nhá
    havefun
    namfat thích bài này.