Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. nguyenphong

nguyenphong Thành viên

Được Like:
    2
    Các bác ai chơi trò ExplodeArena rồi cho mình xin cái code với..Imei của mình:355021-00-039900-3. Thank
  2. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    @Nguyen phong :
    trò này phải bẻ khóa thủ công mỗi lần chơi ko có r2ck đâu hình như trogn mailbox có hướng dẫn rùi á
  3. paladin1808

paladin1808 Thành viên

Được Like:
    0
    có ai có chương trình lấy 7710 làm webcam cho máy vi tính được ko ? em nghiên cứu chức năng này gần cả tuần lễ mà vẫn ko cách chi xài được .
    đang nghiền ngẫm cái mobiola , chạy khá cool trên 76 hay dòng S60 nhưng khi cài trên 77 thì lại ko chạy được , sao dòng S60 lại được wá nhiều ưu đãi như vậy chứ ?
  4. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    uhm mình cũng thử cái này rùi ko chạy đc trên 77
    cái này chạy đc thì tuyệt wá :D
  5. paladin1808

paladin1808 Thành viên

Được Like:
    0
    quan trọng là cái mobiola chạy được trên 77 là ok rồi , install cho đã rồi ko chạy được .
    Mình hỏi 1 câu hơi noob 1 tí nha , có cái chương trình nào giả lập hệ điều hành của S60 dành cho 7710 ko vậy nhỉ ? :D
  6. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Bạn này vui tính dữ. N7710 có thể chạy các chương trình hoặc games chạy trên nền Java, tuy nhiên màn hình sẽ nhỏ xíu vì các chương trình đó kô hỗ trợ hoàn toàn S90.
    rgs,
  7. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Bắt đầu từ film The son of the Mask mình sẽ up đồng thời lên 4shared và lên hòm mail ephim7710@30gigs.com. 125parts của phim The son of the Mask đã up lên ephim7710, mời các bạn vào down, ngay trong Inbox các bạn nhé.

Lưu ý: các phần trong 4shared và trong hòm mail là khác nhau các bạn nhé. Vd: phim The Son of the Mask trên 4shared có 21 parts thì ở hòm mail lại có 125 parts. Như vậy bạn nào down ở trrong hòm mail thì phải down đủ 125 parts còn bạn nào down ở 4shared thì chỉ cần down 21 parts.
    rgs,
  8. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
  9. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    sao chưa thấy film Vú Em FBI up lên 4shared vậy bác? em down ở trong ephim7710 bây giờ nó lộn xộn quá, tại vì ngay tựa đề tên file không có ghi phần mấy cả. back lại thì nó lại ra phim baby gì đó. bác up dùm lên 4shared đi, ít ít phần thôi để down cho dễ. bác nhớ ghi tắt tựa phim thôi cho ngắn để nó còn hiện ra số phần
    cám ơn bác nhiều
  10. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Các Bro ơi! Cái ATM infor, ngày trước tôi cài chạy ngon lành, tuy nhiên không dùng nên gở bỏ. Thế nhưng chả hiểu sao bây giờ cần, cài lại thì chẳng chạy được ra hồn gì! Cứ ra màn hình giới thiệu rồi trơ ra đấy! chẳng có cách nào tra thông tin vậy! Các Bro test nó lại rồi cho nhận xét cái nha!