Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. nvdung

nvdung Guest

Xin hỏi có ai sử dụng được Blacklist trên Nokia 7710? Mình cài vào rồi nhưng không dùng được. Sau khi tạo ra các list of accept and reject call nhưng không thể Turn On/Active lên được!! Potay!!!
    RedStar thích bài này.
  2. vulam83

vulam83 Thành viên

Được Like:
    6
    Mình rất khoái off, nhưng mọi người toàn ở SG, còn mình tận Thái Nguyên, mọi người off xong có gì mới thì post lên chia sẻ cho anh em nhé
    RedStar thích bài này.
  3. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    off đi minh` tán thành 2 tay số phone của mình: 0903 15 29 88
    mình là Hiếu tui đang rất cần tư vấn trực tiếp sử dụng con 7710 này
    RedStar thích bài này.
  4. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Đó là Blacklist của S.8, mặc dù cài vào vẫn được và vẫn chạy khi khởi động nhưng không hoạt động được đâu bạn ạ. Mình cũng đang kiếm nó để có thì sẽ up lên sau nhé.
    RedStar thích bài này.
  5. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    - mà mình thấy thực chất 7710 ko quá rắc rồi và cũng ko nhiều vấn đề để bàn. chắc off để đi nhậu chứ làm cái gì? nếu ai đưa ra một danh sách các điều cần bàn thì mình cũng ủng hộ.
    RedStar thích bài này.
  6. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    hahahha đúng rồi đi nhậu hây đi uông cà fê cũng được
    RedStar thích bài này.
  7. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Bạn đừng hiểu sai vấn đề off nhé. Có 3 điều như sau:
    1. Thứ nhất là giao lưu
    2. Thứ hai chia xẻ kinh nghiệm sử dụng 7710 (10 người vẫn nhanh hơn 1 người).
    3. Cuối cùng là nhậu..nhậu...

Note: Nếu bạn tham dự thì bạn sẽ thấy sẽ không bao giờ hết chuyện kể từ lúc ghặp tới lúc tan. Bạn có thể tham khảo Anh CuongXN7 về vấn đề này. Tất nhiên nếu không thích thì đâu có ai ép được bạn đi.
    RedStar thích bài này.
  8. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    đúng như bạn nói 7710 kô quá rắc rối,nhưng vì chúng ta yêu thích công nghệ di động nên mới tham gia vào forum nầy;mục đích chính là để tìm hiểu ,trao đổi ,học hỏi hầu phục vụ cho con dế của mình sử dụng hiệu quả hơn.vì thế ngoài việc thường xuyên gặp nhau trên forum nầy thì đôi khi nếu có dịp ta cũng nên tổ chức gặp gở nhau để giao lưu có thêm bạn thêm bè ,điều đó kô hay sao?chứ đâu nhất thiết phải đưa ra danh sách những gì cần bàn như bạn đã nói....
    RedStar thích bài này.
  9. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    Được!! Nếu có thì mình cũng xin tham gia nhưng mình muốn ko tham gia phần nhậu. Thông cảm vì ko có tỉu lượng. Hay phần cuối uống nước cũng đc. bác nào xài 7710 tham gia hết nha!!
    RedStar thích bài này.
  10. ntphuc1910

ntphuc1910 Thành viên

Được Like:
    15
    Bạn úp mấy cái font đó len cho mình được không, mình lười kiếm nên nhờ bạn up lên giùm , cám ơn nhiều ....
    À có ai biết chỗ nào bán mấy cái vỏ máy này kô ?

Các file đính kèm:

Kích thước:
      4.9 KB
      Đọc:
      380
      Kích thước:
      5 KB
      Đọc:
      365
    RedStar thích bài này.