Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    @ best...:
    mình có ghi trên soft rùi để ở trong app other á

hehe cho hỏi skeyke 1 cái :D cảm hứng nào gợi cho bạn mở ra cuộc thi tài hết sức gay cấn về vấn đề bài bạc này? =))

à có 1 game nữa là taximoon của S80 nhưng chơi trên 77 full màn hình cũng hay lắm mình gửi vô 4... luôn
    have fun
  2. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
  3. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    to skayke: ông cho tui đăng ký tham gia nữa nhe
    ai chơi được điểm cao nhất thì cứ up hình lên, có tên người gửi bài mà, làm sao gian lận được mà ông sợ:D
    cứ tới gần hạn chót thì mọi người sẽ up lên, ai cao điểm nhất sẽ được lĩnh quà từ skayke

chơi theo kiểu nào cũng được phải không skayke? có giới hạn blackjack hay trò nào không?
  4. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    À há, xem cái link bạn gửi thấy giao diện đẹp thật. Để mai mình thử đi kiếm tìm xem có down được ở đâu kô nhé.
    Tự dưng đi tìm tòi lại ra trang web này, trong này nhiều games cho các loại S60/S80/S90
    http://www.*****************/archive/index.php/f-213-p-14.html
    @MODs: Bi giờ lại kô cho link tới các diễn đàn khác hả các bác. Làm vậy bùn quá. Có trang web hay muốn chia sẻ với anh em kô đc ạ?
    rgs,
  5. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    biết sao hông nầmt, tại nếu đưa link trực tiếp thì diễn đàn dễ bị hack hơn(DDOS....)( direct link) nên htay vì ghi http:// thì mình ghi htp:// hay www là ww thôi là đc ùi. để an toàn cho forum mà
  6. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    http://www.idreams.pl/product.php?idProduct=6
    theo như trang chủ của SkyFroce này thì trò SkyForce Reload đã có phiên bản dành cho 7710. em canh từ hồi mới ra tới giờ bây giờ mới thấy có SkyForce Reload cho 7710, trong khi S60, UIQ chơi được trò này từ lâu rồi (có cách bẻ khóa). nhưng em không biết kiếm đâu ra phiên bản cho 7710 có thể chơi free được, vậy bác nào là cao thủ mạng thì kiếm dùm nha
    trò chơi này hầu như ai dùng 7710 cũng phải thích
  7. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    đã có bản oggplay 1.70 beta mình gửi vô 4... rùi nhá bản này chạy lẹ hơn 1.69 chút á , các bro dow về thưởng thức nhá ,chỉ có cái này mới có thể so sánh với ct của máy thui :D
    have fun
  8. namfat

Được Like:
    4,605
    Hot new!!
    Theo tin vỉa hè mới nhận được từ VTC Cor.

Cty VTC mobile trực thuộc tổng cty VTC đang tuyển nhân sự cho phòng KT.
    Dự án đầu tiên sẽ là dịch vụ DVB-H (truyền hình số Mobile). Dự kiến đến tháng 12/2006 sẽ cho chạy thử nghiệm dịch vụ DVB-H ở HN và HCM. Và nếu kô có gì thay đổi DVB-H sẽ chính thức đi vào hoạt động vào tháng 3/2007

Tiếp theo khoảng tháng 6/2007 sẽ triển khai tiếp dịch vụ ADSL for mobile. Dịch vụ này tôi chưa có thông tin chính xác.
    Hy vọng tương lai kô xa chúng ta có thể duyệt web bằng ADSL trên mobile thay vì GPRS như hiện nay.

Quá Cools phải kô mọi người!
    skayke thích bài này.
  9. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    duỵêt web bằng adsl, nghĩa là mình fải mua modem adsl nữa hả anh... he he, 7710 đã to rồi giờ vác theo modem nữa. hé hé
  10. namfat

Được Like:
    4,605
    Vụ ADSL này mình nghe anh Giám đốc kỹ thuật VTC nói từ năm ngoái rùi. Tức là sẽ phủ sóng Internet wifi, chỉ cần Mobile có wifi là có thể bắt được sóng ADSL.
    Có điều chả biết bao giờ N7710 của mình mới có Wifi card, nghe vẫn xa vời lắm.
    Rgs,