Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Tôi phải dùng Tag Quote chứ bạn. Chức năng quote vẫn lỗi mà.
    Các bạn đánh lệnh sau: (quote=username) (/quote) (thay ()=[]), rùi copy nội dung bài viết vào giữa 2 từ quote là okay.
  2. namfat

Được Like:
    4,605
    Bạn vào hòm mail vt7710@yahoo.com.vn pass: gsm.com.vn để down phần mềm cho N7710 nhé. Trên đó khá nhìu đấy.

Còn về vụ offline cho N7710, bạn đang ở đâu? Nếu ở HN thì đăng ký đi offline với anh em N7710 HN cho vui nhé.
    Vào đây đăng ký nè: http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=38556&page=9
  3. robseaag

robseaag Thành viên

Được Like:
    5
    các bác nào có SM 3.11 làm ơn cho em xin nhá!!!em vô mấy cái link trước đây toàn bị die thui ah!!!!!cho em bản CR@CKED nhe!!cám ơn mấy bác nhiều nhiều
  4. namfat

Được Like:
    4,605
    Bạn này chắc new member của N7710 đây mà. Bản 3.11 kô có zrack đâu bạn nhé. Bạn cài bản 2.76 + zrack đầy đủ rùi cài đè bản 3.11 lên.
    bạn vào hòm mail vt7710@yahoo.com.vn để down nhé. pass là: gsm.com.vn

Nếu ở HN thì đăng ký offline với anh em N7710 HN cho vui bạn nhé.
    Vào đây đăng ký nè: http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=38556&page=9
  5. Clark Kent

Clark Kent Thành viên

Được Like:
    11
    Mấy bác gỡ rối cái!Cài data games ra làm sao?loay hoay nãy giờ ko kết quả gì cả...Unzip rồi có 1 đóng files,copy vào 1 folder để trong D:\Sys\apps,ko thấy gì trên desk cả,chán quá...
  6. namfat

Được Like:
    4,605
    Chú hỏi gì kô ai hiểu? Chú cài games gì mà phải copy Data games?
    Nếu là PicoDrive hoặc Goboy thì phải tạo thư mục trên thẻ hoặc trên máy tương ứng với chương trình chú cài vào thẻ hay máy.
    Thường thì PicoDrive đặt là d:\PDGames
    Còn super Goboy anh kô bít vì chưa cài.
    Sau đó copy games rom vào đó rùi xài.
  7. Clark Kent

Clark Kent Thành viên

Được Like:
    11
    @namfat:hiz,ý em hỏi là cái games nào ngoài những games có files .sis hoặc .jad thì nó cài đặt tự động được,chứ có 1 số thứ em down về,giả sử như cái dinamokid hoặc jewelrumble trên vt7710,unzip rồi nó ra 1 đống files images voi ca .class,em chả biết phải làm thế nào nữa cả.Hồi trước down trên riengcho77 thì nó có cái file jrmbl.jad...
  8. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    mấy game này mình extrac rùi vẫn ra .jar mà , bạn có xài PC-suite ko? nếu có thì nó cài vô bình thường thui , còn ko nữa thì mai chat đi mình share cho file chỉ cần intall là ok thui
    have fun

hehe ko bít điểm cao nhất của cuộc chơi là bao nhiu rùi nhỉ , sao mình tự tin với giải 1 wá há há :D:D
    Clark Kent thích bài này.
  9. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    sao em k thể chon nhạc chuông riêng cho tưng người trong danh bạ đc vây?
    em chọn đc nhưng khi người ta gọi thi nó vẫn là bài nhạc mặc định do em chọn chung.....

có ai biết chỉ dùm em nha!
  10. robseaag

robseaag Thành viên

Được Like:
    5
    các bác ơi,hình như pass của hộp mail riengcho7710@yahoo.com đổi lại rùi hả??bác nào bít pass cho em bít với