Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. snake2001vn

snake2001vn Thành viên

Được Like:
    50
    mấy bác giúp em với, em cài font y hệt như mấy bro trên forum chỉ mà vẫn ko đọc được bằng mobireader, vào mobireader đổi font thì ko thấy font tahoma đâu hít,huhuhu
  2. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    cài xong phải restart máy lại thì mới có bạn à
  3. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    @Snake2001vn: Dùng chương trình như taskspy để restart ,chứ không phải tắt nguồn rồi mở lại đâu nhé!nếu chưa có taskspy thì tháo pin ra sẻ ok...
  4. snake2001vn

snake2001vn Thành viên

Được Like:
    50
    ah, thì ra là vậy, cứ tưởng như s60 chỉ cần tắt máy, thx anh Cường nhiều nha, mới xài nên còn gà mờ wa!
  5. snake2001vn

snake2001vn Thành viên

Được Like:
    50
    @ betwestnmq: hehe, lên trường có sinh hoạt.
    mấy bro ơi cho em hỏi, em mới mua cái vỏ loại 50k đó, nhg gắn vào máy máy ko nhận thẻ nhớ được, gắn lại cái vỏ zin thì nhận bình thường, sao h mấy bro? Cái vỏ đằng sau nó hơi lỏng, nếu gắn vỏ trước là vỏ mới, còn vỏ sau là vỏ zin thì ok, bó tay, k hiểu?
  6. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Có gì đâu. Tại cái vỏ lô của bạn đó mà. Loại vỏ này thường hay bị vậy lắm, nó lỏng nên phải lắp thật chặt vào.
    Vỏ đằng sau của N7710 có nẫy để đóng khóa thẻ nhớ, nếu cái nẫy này kô tới hoặc lỏng nó sẽ kô nhận thẻ nhớ --> Chế độ hot plug thẻ nhớ mà.
    Nếu có bảo hành thì mau mau ra đổi cái khác đi thôi. Khi đi mua vỏ nhớ mang theo máy nhé, lắp vào luôn xem có đc kô?
    Thân,
  7. snake2001vn

snake2001vn Thành viên

Được Like:
    50
    hehe, ko có gì đâu bác skayke, tại gắn vào ko được thôi chứ đâu có ý gì, xài đồ này nên bít mà, ko sao đâu, mắc công mất tình cảm anh em,hehe. Đang gắn đỡ cái nắp mới với cái cái nắp sau cũ xài đỡ, cũng ok.
  8. luannissan

luannissan Thành viên

Được Like:
    16
    các bác cho em hỏi cách chon mua một cái 7710 với, giá bây giờ khoảng bao nhiêu là được ạ
    Em ở Hà Nội, hôm qua ra Đặng Dung nó đòi một con 7710 đầy đủ PK thẻ 128Mb tận 3t6.Em không biết xem hàng thế nào nên chẳng dám mua
    Các bác cho em hỏi với ạ
    Nếu em có post nhầm chỗ mong các bác Mod đừng xóa bài của em nhé
  9. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Tầm giá đó chắc hơi đắt. Bạn tham khảo thêm ở trang web TTVNOL nhé.
    Hoặc ở Hà nội thì PM cho bạn ct85, cậu này hay lùng mua N7710 nên rất có kinh nghiệm. Hắn đã mua 4,5 con gì đó rùi.

Bạn mua nhanh rùi đăng ký offline cùng anh em N7710 HN nhé.
    http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=38556&page=10
    Thân,
  10. ducphuongprint

ducphuongprint Thành viên

Được Like:
    1
    các bác ơi! em là minhduc0869 nè sao hôm trước bác cuongxn7 mới cảnh cáo em 1 phát về chuyện viết không dấu thôi mà sao nick em đã bị ban vậy :(
    Em phải lập nick mới nè. Nhưng dù sao em cũng thích cái nick kia hơn. Bác nào từ bi chỉ em cách làm lại với :confused: hu hu hu. Mà 15-10 cho em off với nha các bác HN. Đã lâu lắm rồi em không bít đi tụ tạp là gì cả. Tiện thể nghiên cứu về 77 1 chút. Em mới mua mà không bít cách nghịch chút nào cả.
    Thanks nhìu nhìu :p:hug: