Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. snake2001vn

snake2001vn Thành viên

Được Like:
    50
    @tombeo: mấy file wma tốt nhất là trên 1mb, nếu ko đọc được bạn chỉnh wa 1 bài mp3 cho nó hát 1 lúc rồi chỉnh lại bài wma là ok thôi, còn wma thì tùy bài ah bạn, có khi ko đọc được nữa, tốt nhất chuyển wa mp3 cho nó tiện

@zazaza: bản của mình là 3.78 full lun, lấy bên ipmart
  2. sonytam

sonytam Thành viên

Được Like:
    0
    @zazaza:
    chú em xài sao áh, anh xài chat cả buổi chỉ tốn có 3-4 ngan thui àh, nhưng nhớ là chỉ chát, tuyệt đối ko meo miếc, web wiếc gì hết nha (hôm trước mới vô "mail.yahoo.com" kiểm tra lại thấy tốn 10 ngàn, sợ lun, ko dám xài web nữa, chỉ chát thui...
  3. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    ủa, chat trên GPRS tốn có 3-4k thôi à, hay à ta :->

to tombeo: anh Cương có thẻ 2GB DV MMC đọc ngầu lắm đó. nếu xài thì chơi thẻ DV luôn
  4. snake2001vn

snake2001vn Thành viên

Được Like:
    50
    cho em hỏi có bác nào biết xài theme studio for 7710 ko, chỉ em với
  5. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Mình xin trả lời bạn tombeo như sau:
    1. Bluetooth khi bật sẽ có 1 biểu tượng ở trên cùng màn hình, chỗ cạnh biểu tượng báo thức đó bạn. Nếu kô có biểu tượng này có thể Bluetooth của bạn bị lỗi. Bạn có chắc chắn là đã bật kô?
    2. Nếu mua thẻ 1G trở lên bạn nên dùng loại MMC Plus hoặc RS MMC Plus. Nhớ hỏi người ta mua loại thẻ tốc độ 80X nhé, loại mới ấy. Mình đang xài 1 con MMC Plus 1G, chạy vù vù luôn.
    3. Máy bạn như vậy là bình thường. Cái task bạn nói là task ẩn của hệ thống, kô closed nó đi được đâu.
    4. Về cái WMA Plugin đã nói nhiều rùi. Theo mình tốt nhất là chuyển qua MP3 nghe cho chất lượng. Mình đã up phần mềm convert lên rùi. Nếu chưa có bạn vào đây down về nhé:
    Easy CdDa Extrator 901b2
    http://www.4shared.com/file/3959793/c56348fe/easycddaextrator901b2.html
    Thân,
  6. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Nếu chỉ dùng các phần mềm chát để check messages và trả lời những mess cần thiết thì theo mình kô tốn tiền lắm.
    Nhưng thú thật ngại vụ chát chít, mạng mẽo quá rùi. Tốn tiền lắm. Mình vẫn nhớ cái tháng phải trả hơn 300K tiền cước mà xót xa. Hic.
    Mình chỉ thi thoảng check mail trên N7710 thui. Rất cools!!!
  7. sonytam

sonytam Thành viên

Được Like:
    0
    mình xài Viettel, 20đ/1kb, chat khoảng 3-4h khoảng <200kb (onli chat, ko web wiếc gì nha) mình chat hang ngày mà, từ 10 tây tới giờ, ngày nào cũng chat, mà tổng cộng chưa tới 1mb :D, các bạn cứ thử đi nha
    check mail tốn tiền kinh khủng, bữa trước mới vo trang mail.yahoo.com tắt hết flash, sound, image đi lun, chua nhap username, pass nữa, mà đã tốn 10k rùi, nên anh em có chat thi chat, tuyệt đối đừng duyệt web bang GPRS...
  8. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    tốn là đúng tùi 77 mình nó dow hết trang web về mà lấy j ko nặng chớ :D
    snake2001 up lên mail bản mới đó cho a e xài nhá , mình thì chỉ thử thui chớ ko dám xài nữa ùi :D
  9. banotomuamio

banotomuamio Thành viên

Được Like:
    0
    Có ai biết ở đâu bán pin xịn của 77 không nhỉ. Mình tậu con này pin không được chuẩn lắm. Đang tính kiếm thêm 1con pin để sơ cua. Mình ở HN.
    Anh em HN khi nào có vụ off iếc gì thì PM cho mình với nhé. M rất muốn gặp gỡ anh em cùng sở thích đã dùng, có nhiều kinh nghiệm để tìm hiểu thêm về con máy yêu quý này
  10. banotomuamio

banotomuamio Thành viên

Được Like:
    0
    À quên, cả cái tai nghe xịn nữa, cái tai hàng lô này dùng quá chuối, chỉ có mỗi tác dụng cắm vào để nghe FM thôi.
    phone của mình: 0983 66 77 60- Trường Anh