Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Số SMS Centre của Vina là +8491020005 bạn ạ.
    Bạn vào mục Message, chọn Options/Tools/Message Settings/Text Message
    Sau đó bạn Click vào Msg.centres rùi nhập số của TT nhắn tin vào nhé.
    Thân,
    bokho_khoaitay thích bài này.
  2. snake2001vn

snake2001vn Thành viên

Được Like:
    50
    Số sim đó đẹp ghê đó, xài 7710 mà có số đó hay dữ ah,hehehe.
    Truyền hình kỹ thuật số mà giá cỡ đó, chắc có ma xài, làm như người VN giàu lắm, bỏ ra mua cái N92 hơn cả chục triệu, h hòa mạng vào kiểu đó chắc nghèo wa,huhuhu. Chắc ko có cơ hội thử trên 7710 rồi.
    Cho em hỏi sao sim của em bây giờ ko *101# với *100*... được nữa, thử sim khác thì ok, em xài vietel
  3. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    @justice : hum bữa đi sn GSM lúc về mỗi người đc cho 1 list số của mobi , có cả số của trugn tâm mobi luôn , mình gọi tới hỏi nó định đăng ký cái số 0908087710 kìa ,tiện thể hỏi luôn coi co số của mình ko nó tìm 1 hồi còn lại đúng 1 số trùng với ngày sinh (nhưng là theo người Anh thì đúng hơn vì tháng trước ngày sau rùi tới năm :D) vậy là mình lấy luôn , hòa mạng trả sau có 60K à , nó mang tới tận nhà luôn ko phải đi đâu cả , bạn gọi hỏi coi nó có số bạn cần ko nha số nè 9319789 , 9319793 , 9319747

@a Cương : vậy hả a ,để e PM cho a Lễ , thanks a nhìu :D
  4. bigmaple81

bigmaple81 Thành viên

Được Like:
    14
    bác nào có font tiếng việt để đọc từ điển và UtraMp3 1.45 cho mình xin với. Từ điển copy vào máy toàn ra ô vuông còn UtraMp3 thì mình chỉ có 1.52 không đăng ký được.hic. Chân thành cảm ơn.
  5. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    với 77 thì ultra mp3 ko có r@ck , mà cũng ko cần xài ct này , ct trogn máy là no.1 rùi
    còn font thì bạn vô mail : vt7710 ,pass : gsm.com.vn lấy nhá , bạn chép vô ổ C/system/fonts (fonts là folder do bạn tạo nhé và nhớ ghi đầy đủ là fonts nhé ) xong bạn phải restart lại máy rùi vô mobi reader chọn thẻ tool/setting/fonts , rùi trogn font family chọn là tohoma nhé , vậy là hiển thị TV đầy đủ rùi đó
    have fun
    bigmaple81 thích bài này.
  6. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    Chào các bác em đã về rùi .mới vắng mặt 5 bửa mà nhiều chiện zui wá ta .Nhưng báo cho các bác biết là cái Nokia Stremmer giá là 95 $ đúng nếu nhập có thuế là 114$ hic hic nên em ko dám mua 1 cái về xài thử.ko thui cũng mua 1 cái về cho các bác xem thử:D
  7. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    ko bít a e có xài ct money manager hum bữa mình gủi vô mail chưa ? hôm wa mới tìm thấy money manager 2 , mình tìm hỉu hết rùi nó hay hơn cái đầu rất nhìu , chạy cũng lẹ hơn , nhưng nó chỉ cho trial mà cũng ko ghi bao h hết hạn nữa nên cứ xài thui :D , ct này mình thấy rất hay (ko bít mấy bác thì sao) nó giúp mình nhìu lém :D độc thân mà

mình sẽ gửi vô mail ai có nhu cầu thì vô lấy nhé
    namfat and cau be ngay tho like this.
  8. caomanhcuong

caomanhcuong Thành viên

Được Like:
    13
    Chào tất cả các bạn!

Tôi muốn post game và app cho 7710 trong diễn đàn thì làm ntn?
  9. asam

asam Thành viên

Được Like:
    345
    Bạn tạo ACC trên các trang free up load đó ( 4share chẳng hạn ) rồi nén lại up lên, cho đường links anh em down. Thanks bạn trước.
    @ zazaza lâu lâu cho đá lấn sân chút nhá.
  10. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    @asam : cái ông này hay nhỉ đi đâu cũng gặp định truyền bịnh nan y cho a e topic 77 à =))

@caomanhcuong : bạn vô mailbox này nhé có đủ hết rùi vt7710 pas : gsm.com.vn ,bạn vô coi nếu cái nào trogn đó chưa có thì bạn gửi vô luôn nha thank bạn trước

@all : mình vừa tổng hợp xong những app nên có trong cục gạch của mình , mấy mem mới ai thích thì PM cho mình trong room hoăc wa yahoo nha :D

havefun