Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. cute_guy

cute_guy Thành viên

Được Like:
    71
    thì cũng biết nhưng quan trọng là kiếm o ra....mới nhờ anh chỉ
  2. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    ủa link vẫn tốt mà, tui mới thử đó. Kho đã fixed xong.
  3. qquangvinhh

qquangvinhh Thành viên

Được Like:
    207
    bạn ơi!! pm cho mình địa chỉ chỗ bán đi!
    thấy rẻ nên ham wa'!!!:D
    YM: vinhvinhvinh85
    thanh cui
  4. hathanh_9

hathanh_9 Guest

E hỏi bao da cả xịn và lởm các bác à?cái nào thấy hợp lý thì mua dùng thôi.
    Ah mà cho em hỏi.Các có biết chỗ nào bán cái phím bên sườn máy không?Giá bao nhiêu?Cái phím chức năng: Gọi, nhấc máy và ghi âm ý.Hôm e mang đi dán nilong cái thằng dán nilong nó làm rách mất của em.Thế mới đau chứ.
    hôm nào tổ chức off nữa các bác ơi.Tiếc quá lần trước không đi...
    Thanks
  5. XIANUA

XIANUA Super Moderator Staff Member

Được Like:
    1,132
    Yes mình mới lùng 1 con về sài, mà cũ sì hà. hỏi hơn 50 cửa hàng => đỏ cả mắt cũng ko ra con nào khá hơn thôi thì sài lun vậy. vỏ ngoài thì trầy trụa, cây viết thì bị tróc miếng nhôm, version thì 2.80.1... :( chắc tân trang lại cũng phải 2 mil nữa.. hic. được cái bên trong máy rin hoàn toàn nên cũng an ủi được fần nào :(
    Cái game bounce là game có trái bóng giống vậy nè [​IMG] . lúc trước sài s60 khoái game này lắm, nghe nói hình như 7710 cũng có nhưng tìm ko ra. Các bác tìm giúp nhé!
    Thks!
  6. XIANUA

XIANUA Super Moderator Staff Member

Được Like:
    1,132
    Cái dãy phím này, lô thì mình ko rõ, nhưng được biết hàng Nokia chính hãng ~ 950 K/1 bộ: vỏ trước + vỏ sau + bút + 3 mảnh phím.
    Hay bác mua trọn bộ rồi lấy máy tính chia ra giá tiền của mỗi loại linh kiện rồi share lại cho tui mấy cái kia cho "nhẹ" :D
    Hôm qua mới hỏi bên Nokia care(122A PĐL) chi phí nâng cấp FW 4.10 cho 7710 CH hết BH là 250k. Hình như đắt quá các bác nhỉ?
  7. hathanh_9

hathanh_9 Guest

Đắt vậy á bác!Báo cáo với các bác là em nghỉ.hic hic...Thế có bác biết chỗ bán nguyên có cái phím bên sườn đó không?Chỉ giúp em với.
    Bao giờ lại off tiếp các bác nhớ bảo em nhé!thanks
  8. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    choài vậy mà bác ko lên rum hỏi thíu j , mà lại ngon nữa chớ , tự nhiên lại rước của nợ đó , chia bùn với bác
  9. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    đây là một vài hình ảnh tụi nước ngoài nó coi TV trên cục gạch của mình với cái Receiver đen đen ở nắp sau

nhìn ghiền wá :D N92 nhìn là lép liền
  10. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Đúng vậy, Ở trong đó mà Xianua kô hỏi mấy anh em trong BOX N7710. Mọi người sẽ tư vấn về giá cả và chất lượng máy cho. Biết đâu lại kiếm được con ngon ngon.
    Hôm nào anh em N7710 HCM off, Xianua nhớ đi nhé.

Sao bây giờ lại có nhiều người dùng N7710 thía nhỉ? Hay nghe tin sắp có DVB-H? Có điều phí đăng ký đắt quá, 500K chịu sao thấu. Chưa kể phải đầu tư con Receiver tầm 100$ nữa chứ.