Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Xin chia buồn cùng bạn, đúng là cảm giác mất đồ rất khó chịu. :(

Mình đã gửi vào for77...và hieu.kholuutru2 phần mềm Opera mini 3.0 mới. Các bạn tham khảo coi sao.
    azminhhai thích bài này.
  2. nuhonngatngay8x

nuhonngatngay8x Thành viên

Được Like:
    16
    mấy bạn ơi, dạng file có đuôi là .MF và .IM thì phải cài đặt như thế nào. Vui lòng giúp mình với, thanks!!!
  3. 8971338

8971338 Thành viên

Được Like:
    24
    Hồi đầu nam em củng bi giật, tưởng mất rồ chứ, mà hên tại 7710 là hàng hiếm nên đi tìm lại, thấy về báo công an Phường họ ra lấy về chả tốn xu nào nhưng bị giam máy ca tuần.Khi em bị giật có đi báo công an, bọn họ chưi em mầy7 mất đt báo làm gì, nhưng k nhờ báo như vậy hôm sau kiếm được báo công an mới đi lấy lại giùm cho.Dựa vào số IME và hóa đơn mua ở thế giới di động mà xác nhận đó là máy của em, ở Thủ Đức củng ít tiêm ĐT nên tìm ra.Đây là kỷ niêm của em và 7710!!!!!
    azminhhai thích bài này.
  4. armani5785

armani5785 Thành viên

Được Like:
    2
    các bác ơi,cho em hỏi tai nghe dành cho 7710 là loại nào,em có đi tìm nhưng người ta đưa ra 2,3 loại,chẳng biết loại nào thích hợp.các bác tư vấn hộ em cái nhỉ???giá cả từ 100k trở lui la okay.thanks everybody
  5. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    sao dạo này anh em 7710 bị mất điện thoại liên tục nhỉ? chắc mọi người còn lại phải cẩn thận, ra đường chú ý quan sát khi nghe điện thoại. bọn trộm cướp thấy 7710 xịn quá nên lăm le đấy mà. chắc phải xỏ dây đeo vào thôi, nhìn hơi mất thẩm mỹ xíu nhưng chắc ăn
  6. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    nhầm rùi justice ui hehe , cục này của cái nokia 770 á ,ai quen bít vankhoa nào justice thử PM cho thằng đó là bít liền chớ j , pin 1500 mAH mà có 200k nếu là hàng xịn mình cũng ráng mua , hàng xịn làm j có giá đó cu :D
  7. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Hic hic. Đây đâu phải file cài cho điện thoại hả bạn. Chỉ có file .sis và .jar là file cài cho điện thoại thôi bạn.
    rgs,
  8. namfat

Được Like:
    4,605
    Giá 100K trở lại thì nghe kô sướng đâu bạn ới. Tốt nhất là vác theo con N7710, cắm thử tai nghe vào mà nghe bạn ạ. N7710 có thể xài HS-3 hoặc HSD-3.
    Thân,
  9. namfat

Được Like:
    4,605
    Hi all,
    Có bản lịch âm mới của Hồ Ngọc Đức. Bản này view được Full Screen, nhìn khá ổn. Được update thêm các thông tin về ngày, giờ xuất hành, ngày hoàng đạo,...

Đã gửi lên fornokia7710 và vt7710.

Các bạn down về xài nhé.
    skayke and zazaza like this.
  10. CONQUERO

CONQUERO Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác ơi cho e hỏi sao máy 7710 của e vẫn báo sóng đầy nhưng có lúc ko gọi được.Máy khác gọi vào cũng bị báo là ngoài cùng phủ sóng.Thế là lỗi phần cứng hay phần mềm hả các bác.Các bác giúp e khắc phục luôn với.Tks các bác alot!