Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    trang này ko có đồ cho 77 đâu cho S60 ko à
  2. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Xin chia buồn tiếp với 1 TV của 7710, đề nghị AE phải hết sức cẩn thận vì đang đến mùa Noen (tụi nó đang kiếm tiền xài đó). Đi ngoài đường phải hết sức lưu ý vì 7710 to cho nên việc nắm chặt máy cũng chưa phải là an toàn. Nếu AE nào có đk thì nên chuẩn bị hay sắm 1 cái bluetooth để đỡ phải lấy 7710 ra. Ông bà ta đã có câu "cẩn tắc vô áy náy".
  3. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Không biết nói gì hơn, chia buồn! Thôi tiếp tục đầu tư 7710 đi nhé! Ngon, bổ, rẻ! Giờ mà cầm 3 chai thì thử hỏi kiếm được con nào hơn 7710 chứ! Bên mục rao vặt của thế giới di động cũng thấy có mấy con đó!
  4. anhhungromday

anhhungromday Thành viên

Được Like:
    0
    các huynh oi có chương trình xem video nào dành cho N9500 ma khi xem hết nó tự chuyển sang bài khác không. smart movie hay DVD player chỉ xem hết 1 bài là dừng, mình lại phải tự chuỷen sang bài khác, chán chết
  5. lienthanhquyet

lienthanhquyet Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cũng chỉ vừa chuyển qua sử dụng dòng 9XXX thôi nên cũng chưa có nhiều kinh nghiệm, lang thang lục lọi trên Net kiếm được nó, thấy bạn cần mình gởi cho chứ cũng không rành lắm!
    Bác nào rành help giùm với!
  6. XIANUA

XIANUA Super Moderator Staff Member

Được Like:
    1,132
    Xin chia bùn với bạn nhé!
    Ra đường nhớ cẩn thận hơn khi nghe điện thoại, tốt nhất là sài tai nghe cho an toàn.
  7. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    Cám ơn anh em đã chia buồn!!!sau cú xốc này mình định ngưng xài 1 thời gian rồi sau này tính tiếp..........................
    K biết có xài 77 nữa k chứ giờ mà tầm 3chai thì có con nào qua 7710......
  8. snake2001vn

snake2001vn Thành viên

Được Like:
    50
    mất cái đt mình xài bấy lâu đúng là tiếc, 7710 phải nói là xài wá tuyệt, trước đây khi quyết định bán nó em cũng tiếc lắm nhưng đành phải bán.

Chia buồn cùng yennhi nha, ráng để dành xiền kiếm lại 1 em đi, mai mốt có TV thì phải nói là 7710 wá đỉnh
  9. hathanh_9

hathanh_9 Guest

Chia buồn với bác nào mất máy nghe.Cố gắng tậu con mới đi.Dùng 77 thật tuyệt...
    Ah bác nào biết cho em hỏi.Muốn convert fim bằng smartmovie thì để ở chế độ nào thì chuẩn ạ.E đã xem trên diễn đàn rồi nhưng giờ không biết ở trang thứ bao nhiêu nữa.các file .avi E vert sao mà chất lượng kém thế.Chỉ giúp em với.thanks
  10. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    bạn đã dow Klite về chưa , có Klite convert mới tốt đc bạn ui