Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    hoan ho bis bis noel đến rồi . Em chúc các bác & gia đình dồi dào sức khỏe , luôn trẻ khỏe , hạnh phúc và niềm vui sẽ liên tục ghé đến gia định các bạn. Riêng anh Cương em chúc anh và gia đình Anh giáng sinh và năm mới thật dồi dào sức khỏe con cái ngoan ngoãn và một gia đình thật ấm cúng " bớt bớt nhậu để vợ và con cái thương nhiều hơn và để giữ gìn sức khỏe nữa nha'' nhưng cũng ko thể thiếu trong các buổi of ăn nhậu :D

Lần nữa chúc tất cả mọi người có một đêm giáng sinh và năm mới thật là hạnh phúc
  2. n0bita

n0bita Thành viên

Được Like:
    24
    Trích dẫn:
    Từ bài viết của n0bita [​IMG]
    Thưa các bác, nhìn diễn đàn sôi động quá em có ý định sắm 1 con 7710 qua', trước em sài 1 thời gian rùi bán, giờ lại muốn mua, giá cả máy đấy giờ thế nào ạ? FW nào là ổn đinh?em ở HN ạ
    thanks các bác, mong đc sớm đóng góp với các bác.

kô bác nào chỉ cho em với à, muốn đóng góp với các bác qúa huhuhu:((

Lần sau lưu ý đánh T.Việt có dấu nghe bạn. Mình đã edit lại rùi. Tks!
    Last edited by namfat : 20-12-2006 at 03:35 PM.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    bác nào chán dùng rùi thì để em với.,.,.,.kiếm con này giờ khó quá huhu
  3. nguoi_vo_cam

nguoi_vo_cam Thành viên

Được Like:
    8
    Em dùng 7710 lâu roài but bi h` mới bít có 1 diễn đàn useful thía này.Mới tham gia Mong đc mọi người giúp đỡ.Merry Chrismast and Happy New Year to all.
    Nhân tiện em mún hỏi lun .em ấn *#0000# thì hiện lên FW làVc 04.58.0 30-09-05 RM12 (c) Nokia Vậy FW của em là FW j` ạ và bi h dùng FW nào thì ổn nhất.thanks
  4. qquangvinhh

qquangvinhh Thành viên

Được Like:
    207
    FW của bạn là 4.58c, có thể là FW của trung quốc edit lại.
    vì hiện giờ FW 4.10 là mới nhứt rùi và đây cũng là FW ổn nhứt
  5. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    CHÚC ANH EM 7710 GIÁNG SINH VÀ NĂM MỚI VUI VẺ ,HẠNH PHÚC...

6. cute_guy

cute_guy Thành viên

Được Like:
    71
    các bác tét game của em chưa?sao o thấy ý kiến ý cò gì hết vậy?
    nói đễ em nó còn rút kinh nghiệm chứ
  7. traingheo1784

traingheo1784 Thành viên

Được Like:
    12
    Iem xin chào cả nhà,iem là mem mới,iem bên Yamaha Club các pác ạ (Tour Yên Tử) ,khổ quá,em vào 4rum cũng được một thời gian rùi,mỗi lần lên mạng em đều dành để đọc bài trong box này nhưng mà đọc mãi cũng chỉ được mấy chục trang,không biết bao h mới đọc hết cả 224 trang đây,có nhiều cái muốn hỏi các pác nhưng không dám hỏi vì sợ nhiều cái các pác đã nói ở 224 trang kia rùi,bi h mà hỏi các pác lại oánh chết iem và bắt em đọc hết 224 trang kia cóa mà chít iem à.Hic hic hic
    Thui em đành liều hỏi các pác một vấn đề nho nhỏ vậy,con 7710 của em sao mà nghe nhỏ thía hả các pác,đang đi ngoài đường hay ở nơi nào hơi ồn một tý coi như xong,chẳng nghe được gì lun,trước đây em dùng con 3650 nghe điếc tai luôn,kể cả trong vũ trường nghe vẫn ok.Các pác có cách nào khắc phục không giúp em với
  8. nuhonngatngay8x

nuhonngatngay8x Thành viên

Được Like:
    16
    Thanks

Mình test game của bạn rồi. Khá hấp dẫn ở chỗ cởi đồ, ăn cũng cởi mà thua cũng cởi, với lại khổ 1 cái phải rành tiếng anh 1 chút nữa...Thanks bạn, chúc giáng sinh an lành!!!
  9. nuhonngatngay8x

nuhonngatngay8x Thành viên

Được Like:
    16
    Mình ko biết con 7710 của bạn nghe nhỏ là nhỏ cỡ nào, chứ con 7710 của mình nghe cũng vừa thôi, như thế là mình hài lòng rồi. Có nhưng con dế nghe lớn phát khiếp đến nỗi người ở gần nghe hết những gì mình nói...Với lại nghe điện thoại tốt nhất là ko nên ở chỗ đông người rồi!
  10. traingheo1784

traingheo1784 Thành viên

Được Like:
    12
    máy của mình nghe nhỏ lắm,nghe trong đêm vắng thì ok,chứ hơi hơi ồn một tý thì cứ phải dí chặt vào đau hết cả tai mà vẫn chẳng ok chút nào.Hic