Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. traingheo1784

traingheo1784 Thành viên

Được Like:
    12
    @Clark_ken: Pác còn con AD15 à.he he để cho iem đi.:D
  2. traingheo1784

traingheo1784 Thành viên

Được Like:
    12
    pác namfat ơi.Cái truy cập dữ liệu vào máy tính thì mình phải bật máy tính ở nhà 24/24 à
  3. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Đúng dzậy đó chú. Phải bật máy tính và log on vào Morange 24/24 nếu chú muốn truy cập và lấy dữ liệu mọi lúc, mọi nơi. Anh cài Morange ở cơ quan thôi.:D

Công nhận truy cập và lấy dữ liệu trên máy tính bằng thằng Morange khá nhanh. Quá ổn. =D>
  4. nguoi_vo_cam

nguoi_vo_cam Thành viên

Được Like:
    8
    các bác ơi cho em hỏi 7710 nghe nhạc bằng tai nghe nào thì hay nhất ạ.em vẫn đang dùng cái hs 23 nghe cũng phê roài but hok bít dùng cái khác thế nào?
  5. namfat

Được Like:
    4,605
    Tai nghe đi kèm máy là nghe ngon rồi chú ạ.

Còn nếu muốn xịn thì mua AD-15 và tai nghe chụp chuyên dụng như PX200 hoặc HP7000 thì nghe nhạc tuyệt đỉnh.

Anh đang xài AD-15 với tai nghe PX200, nghe nhạc phê luôn. :D
  6. namfat

Được Like:
    4,605
    Cái AD-15 anh mua của Skayke trong Sài gòn. Còn quả tai nghe PX200 đi kèm với N91 thì nhờ MOD Baxu lấy giúp.

Chú thử vào TTVNOL kiếm xem, chắc có đấy. Thấy hôm nọ có mấy chú giao bán tai nghe PX200 giá từ 300K đến 350K à.

Công nhận nghe con PX200 này quá ổn, chất lượng đỉnh cao và rất hợp với 7710.
  7. duonglv

duonglv Thành viên

Được Like:
    10
    các bác biết ở HN có chỗ nào bán cái nút bấm nghe gọi ở thân máy ko ah? em mới mua lại được 1 chú 7710 nhưng mà cái nút đấy lại bị sút ra, hic, bác nào biết chỗ bán chỉ em nhé !!!!
  8. namfat

Được Like:
    4,605
    Cái này hiếm đó bạn à. Phải đi kiếm may ra mới có.
    Bạn thử ra số 4 Thái Hà hoặc 85 Khâm Thiên xem có kô nhé.
    Nếu kô thì phải chạy qua Đặng Dung tìm xem vậy.
    thân,
  9. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Đang địng mua cái AD-49 (120k) và AD-41 Không biết cái nào hay . AI biết tư vấn giúp.

Được biết AD-41 có thêm 5-6 nút bấm để playback giống IPOD, còn AD-49 thì có thêm một Amply chipset thu nhỏ nhưng lại chỉ có mỗi 1 nút answer và disconnect thôi . Bác nào biết tư vấn phát !
  10. banotomuamio

banotomuamio Thành viên

Được Like:
    0
    Giúp mình vụ này phát. Trước mình có tải ở rum này phần mềm convert file nhạc sang định dạng Mp3- Easy CD.DA.Extrator 901b2/cr**k, dùng ngon. Bi giờ cần lục lại thì cả phần mềm lẫn bộ cài bị virut xơi tái mất rồi. Mình đã mất cả buổi sáng lục lại trong topic mà không tìm thấy (định không làm phiền anh em), đang cần quá nên bro nào đang online mà có up giúp mình phát. Cảm ơn nhiều