Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. banotomuamio

banotomuamio Thành viên

Được Like:
    0
    Welcome back,
    Bạn lại kiếm được con 77 khác rùi ah? Con đấy dùng ổn không? Có tiếc con pin đã bán cho mình không? Kiếm được con pin của đồng chí đã công phu nhưng kiếm con xạc cốc để sạc nó còn công phu hơn á
  2. HoangGiang79

HoangGiang79 Thành viên

Được Like:
    22
    uh mình cũng thấy no nghe nhạc hay lắm mà cho mình hỏi có bác nào bị giống mình chưa con 7710 của mình nhìu khi tự khởi động lại dòng chữ nokia lâu ơi là lâu mới vô đc .Mình thử đi nâng lên FW 4.1 (vì đang xài 3.5 gắn thẻ MMC plus 1g vô chạy chậm hẳn) mà đang nâng giữa chừng thì lỗi người ta nói ko nâng đc Bạn nào bít chỗ nào sửa máy này ở hcm ko mình đang ở q10 ko bít nokia care ở đâu hay ở đâu có uy tín là đc Mình là thanh viên mới của 7710 mong các bạn giúp đỡ
  3. banotomuamio

banotomuamio Thành viên

Được Like:
    0
    Trước máy mình cũng bị tình trạng này, từ hồi up lên firmware mới thì ok. Lúc mang đi nâng cấp bọn Nokia Care cũng hù là có thể bị lỗi, nếu có gì xảy ra nó không chịu trách nhiệm, lúc đấy nghĩ bọn nó hù nên ừ đại bi giờ nghĩ lại hú hồn. Trộm vía bi giờ thì ngon. Con máy của bạn có vẻ nặng đấy. Nếu ở HN mang qua GSM thử coi, ở trỏng thì m không rành nên chịu rùi
  4. mer

mer Guest

Vừa rồi tất niên công ty, mấy ông bợm lỡ tay lấy con 7710 của em khui bia..kết cục là vỏ trên trầy trụa, mẻ cạnh, nắp sau nứt:((:((. Ai biết chổ nào bán vỏ zin mới chỉ em với, hoặc cũ nhưng đừng có te tua như của em cũng được.
  5. HoangGiang79

HoangGiang79 Thành viên

Được Like:
    22
    Máy thì chạy vẫn bình thường mìng cũng nghi do lỗi phần mềm nên mới đi up lên 4.1 mà thấy up gần 20 phút đến phút cuối lại thất bại ko bít đem ra nokia up đc ko
  6. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Ở HCM bạn mang qua 127A Bà Huyện Thanh Quan gặp a.Anh Tâm Admin của GSM nhé.
    FW mới nhất và cũng chạy ổn nhất tính tới thời điểm này là 4.10
  7. Atula2

Atula2 Thành viên

Được Like:
    0
    Thế ở Hà Nội thì mang qua đâu hả pác Nam????
  8. chukhivuitinh

chukhivuitinh Thành viên

Được Like:
    69
    Hoang Giang ra chỗ anh namfat nói á ,hôm bữa mình cũng mới up ở đó xong ,70k ,về chụp hình rõ hơn ,máy chạy nhanh hơn ... nên tậu luôn bé MMC plus 1 Gb về ăn tết lun ,hihihihihi
    ah ,mấy bác cảm phiền chỉ em cách cài cái pico với ,em cài vào click chơi nhưng toàn 1 màu đen thui ,nghe mọi người nói phải chép rom vào mà em tải về chẳng thấy cái rom nào cả ,mí bác chỉ em cái .thanks
    Thêm câu hỏi nữa là em dùng pc suite thì chép vào được máy và thẻ nhớ nhưng ko thể xóa được ,nó ghi là "The operation could not completed " ,xóa trong máy thì nó kiu file read only nên ko cho xóa ,hihixhix
  9. adt95

adt95 Guest

Bạn nên dùng pico phiên bản mới nhất ko cần tạo rom cho máy, chỉ cần chỉ đến mục có chứa file game là được. Còn nếu bạn đang xài bản cũ thì tạo mục pdgames trong ổ C, sau đó chép game vào thư mục đó
  10. cute_guy

cute_guy Thành viên

Được Like:
    71
    pm cho tui...còn dư 3 bộ vỏ zin nè
    giá hợp lí thôi