Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. chukhivuitinh

chukhivuitinh Thành viên

Được Like:
    69
    Em ở tp nè bác ,bác ở đâu dza ??? Ah bác cho em cái giá với ,đang tính thay cái vỏ ,cái vỏ cũ nó cũ wa rồi .

em đang dùng cái picodrive-s90_1[1].5 á ,mấy bác chỉ em trang web tải mí cái rom game đó dzoi ,cái trang ji của nga của anh ji post lên á em chui vô đọc chẳng hiểu ji cả ,chẳng bit cái nào là game hết nên ko tải ,có ai có link khác ko cho em dzoi .Thanks
  2. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    chỉ có trang này thôi bạn à ko còn trang nào nữa đâu , dow về cho vô máy chơi thử đi bạn ơi
  3. ngocthaitn

ngocthaitn Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác ơi cho em hởi có phần mềm tất hết chương trình của 7710 không vậy? em mới dùng cho lên không biết ? mà có phải là máy 7710 la không thoát dc hết các chương trinh ra đúng không? Nếu có phần mềm đấy thj post lên cho em dùng với . Thank các bác nha
  4. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    nhấn và giữ nút dưới cùng bên phải trong vòng 10s sẽ thấy thông báo tắt hết tất cả các ứng dụng đang chạy
  5. ngocthaitn

ngocthaitn Thành viên

Được Like:
    0
    Hjt :(( Pác ơi em ấn tới 20s mà có thấy gì đâu cơ chứ . Chẳng thấy hiện ra cái gì cả là sao
  6. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    ui, quên nói, firmware của bạn phải là 4.10 thì mới dùng được chức năng này nha bạn. hình như 4.01 cũng dùng được
  7. ngocthaitn

ngocthaitn Thành viên

Được Like:
    0
    Hjt :( thảo nào mà em ấn mãi mà chẳng thấy gì cả.Em tìm đc ra rồi.nhưng cũng cam ơn Pác đã méc cho em nha. ^^
  8. kevin22002001

kevin22002001 Thành viên

Được Like:
    8
    bạn nào cần mua 7710 thì cứ vào forum mua bán thì sẽ thấy có 2 máy dang bán dó,hàng chất lắm dấy
  9. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Bạn có thể đến các TT dịch vụ sửa chửa của GSM nâng lên firmware 4.10,là phiên bản tốt nhất cho 7710...
    -phía nam có thể đến 127A bà Huyện Thanh Quan,Q.3,tp HCM.
    -Phía Bắc đến 75c Nguyễn Du,Hà Nội
  10. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    bạn xài bản 3.13 là ok rùi
    bạn vô GDS của GSM mà dow về nha có chỉ cách r@ck luôn rùi nhá
    line nè http://gsm.com.vn/download/?ns=download&view=article&id=780