Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. dahgsm

dahgsm Thành viên

Được Like:
    12
    thanks bác 1 cái
    khi nào có vấn đề rắc rối với cục cưng của em thì em sẽ đến
    đợt 30/4 này hư máy chỉ càn cài lại flash thì xong hết nhưng đến tiệm kia khai nhiều triệu chứng quá nên nó chặt em đau đớn quá
  2. boytanbien

boytanbien Thành viên

Được Like:
    35
    cũng k phải như bạn nghĩ đâu mới có phần mềm mới đó bạn củng hay lắm, nếu thấy hay thank mình cái nha.
    Mình mới tìm được 1 chương trình mới hay lắm xin tặng các bạn đó là
    pVoiceClock BETA2 cho các máy hỗ trợ Java
    Một tiện ích thú vị giúp bạn luôn luôn làm chủ thời gian. Mang lại cho bạn sự tự do, không phải nhìn vào cái đồng hồ đáng ghét. Với những bạn luôn luôn bận rộn thì phần mềm này thực sự hữu ích
    Tính năng nổi bật:
    • Đọc giờ bằng lời nói tiếng Việt
    • Đọc giờ theo chu kỳ
    • Đặt báo thức
    • Cho phép chạy ngầm trong hệ thống
    Sử dụng trên thiết bị
    • Máy hỗ trợ Java MIDP2
    • Hỗ trợ chơi các tập tin âm thanh có tiếng nói có đuôi: AMR hoặc WAV hoặc MP3
    • Dung lượng máy trống ít nhất 33Kb
    Giá bán
    • Miễn phí
    Cài đặt
    • Máy bạn hỗ trợ chơi được loại âm thanh nào thì tải chương trình có đuôi là tên loại âm thanh đấy. Ví dụ
      Máy tôi chơi được âm thanh AMR tôi download PvoiceclockAMR.jar sau đó copy nguyên file này vào máy điện thoại qua cáp nối, cổng hồng ngoại, bluetooth hoặc thẻ nhớ.
      Lưu ý: Không giải nén file này ra.
      Chương trình sẽ tự động cài đặt. Chúc bạn thành công
    + Máy dùng hệ điều hành Symbian nên sử dụng pVoiceClockMP3.jar
    + PocketPC nên sử dụng pVoiceClockWAV.jar
    + Sony Ericsson & Nokia (không có hệ điều hành) nên sử dụng pVoiceClockAMR.jar

Download
    trước khi tải về hãy thank minh cái nha
    Lưu ý khi sử dụng:
    Không thay đổi giờ hệ thống khi chương trình đang chạy
    Điện thoại để chế độ Silent (Không có chuông) thì chức năng báo giờ không hoạt động
    Một số điện thoại chức năng thu nhỏ chạy ngầm trong hệ thống không hoạt động
    zazaza, vothuong29 and ncaosi like this.
  3. 8971338

8971338 Thành viên

Được Like:
    24
    Để xem hình đuôi *.mbm trên 7710 các bro chịu khó cài ProfiExplorer sau đó đổi tên mbm thành jpeg là xem được bàng chương trình images của máy.Em dùng cách đó để độ Theme lai theo ý mình đó.Mà tên file củng nói lên ý nghĩa của file đó mà.

Có Bro nào biết cách dùng 7710 để làm modem vào internet không chỉ em với.
  4. 8971338

8971338 Thành viên

Được Like:
    24
    Em kiếm mãi nay mấy tuần rồi trên GSM ma không tài nào tìm ra key cho Appman em sài hết 21 ngày rồi, bi giờ bị khóa rồi, Bro nào có cho em với.Cảm ơn mấy Bro trước!!!
  5. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    appman đó là của S80 mình cũng xài wa nó rồi khá hay nhưng ko rack đc trên 77 nhà ta , đã nhờ cao thủ S60 giúp rùi cũng ko đc , đành chịu , nó hay hơn Tasman nhà mình
  6. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    hình như dùng PCsuite để kết nối dc á ,nhưng nó chậm còn hơn rùa , gprs của mình dở tệ thua cả dialup , ko nên xài vừa tốn tiền vừa bực mình
  7. vitdien

vitdien Thành viên

Được Like:
    81
    cảm ơn bác, nhưng bác ko đọc kĩ rồi em bảo là SM thì la 2.72 còn SM convert lại là 2.70 thi nhập code sao đc, mà em search mãi ko thấy cái SM conver 2.72 đâu mà tìm SM 2.70 cũng ko thấy đành dùng cọc cạch :p:p:p
  8. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Vâng đúng là rất tốn. Nếu xài để vào wap trên ĐT còn được. Chứ dùng PCsuite để làm modem để lướt trên PC thì chết tiền. Riêng 1 trang web có dung lượng từ 1m trở lên rồi.
    To all: Bác nào có bộ đồ sơ-cua để lại cho Thành một số cái phụ kiện với nhá
    1. Bút
    2. Bộ phím call bên thân máy
    3. Bộ vỏ.
    Có gì pm giá cả cho mình với nhé! Thanks
  9. qquangvinhh

qquangvinhh Thành viên

Được Like:
    207
    hì! cái này mình xài thử rùi! ngon lành lắm! chạy nền tốn có 16Kb bộ nhớ đệm!
    có thêm 1 game nữa để anh em test nè!
    ScummVM: http://www.savefile.com/files/821836
  10. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    bộ phím call a kiếm cực khó , nếu ko muốn nói là ko có :D