Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Em có vào gmail trong pc để cài đặt pop 3 không?
  2. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Bạn thử vào trong menu >tools của trình duyệt web 7710 xóa hết mấy cái địa chỉ bookmarks và cache của nó xem sao.Sau đó đánh một địa chỉ mới truy cập thử
  3. vuxuantruong

vuxuantruong Guest

:(( 7710 cũa em dang dung smart movie v3.13 thây rất tuyệt nhưng không có ra* nên chán ghê luân vây cá bá ơi có bá nào có kygen củ martmoviev3.13 or v3.41 thi cho minh voi cam on truoc nha
  4. dahgsm

dahgsm Thành viên

Được Like:
    12
    bác thử thay proxy nhiều lần thử xem
    trước đây máy em cũng ko thể kết nối GPRS của Mobifone mà chỉ với Viettel đc thôi
    em lên diễn đàn thay đổi proxy nhiều lần mới đc
    các thông số của em cũng y như của bac đấy
    nhưng thay đổi lần đầu cũng ko kết nối đc
    đến lần thứ 2 mới đc mặc dù cùng proxy đó
  5. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Vậy là phải vào trang chủ Gmail để cài pop3 nữa hả anh? Để em test thử!
    Ok em đã làm được. Cảm ơn anh Cường nhé!

Bạn tải cái ProfiMail về cài thì nó free cài kèm theo cái đó! Trong topic này đã có hoặc vào GDS down về.
  6. boytanbien

boytanbien Thành viên

Được Like:
    35
    chào anh em, anh em đã xài thử chương trình pSMS nhắn tin miễn phí chưa ? http://phichidev.justfree.com/ bạn mình đang chuẩn bị đầu tư xây dựng pSMS để dự thi Mobile Games nên cần mọi người giúp đỡ 1 chuyện.Bạn nào có kỹ năng tìm kiếm trên web thi giúp đỡ tý nha
    Thứ nhất sẽ tập hợp các trang nhắn tin miễn phí trên thế giới cho phép nhắn tin đến Việt Nam, test xem nó có cho gửi ko, độ ổn định thế nào, số lượng tin được gửi, có cho phép gửi tin miễn phí hàng ngày ko
    Thứ hai Psms sẽ tích hợp dịch vụ gửi tin nhắn miễn phí đến 200 mạng viễn thông toàn cầu.
    nên bạn mình ko có điều kiện để test sự chính xác này nên sẽ viết 1 bản beta Pro để mọi người test thử nghiệm(tức là phần mềm free cho anh em xài thử).
    Bây giờ trước mắt, các bạn hãy giúp bạn mình tìm những trang cho gửi tin nhắn và các bạn test giùm mình
  7. qquangvinhh

qquangvinhh Thành viên

Được Like:
    207
    theo mình được biết app này của dân mình phát triển!
    nên đóng góp chứ không nên xài cr***!
    (ủng hộ app việt mà)
    1 điều nữa là hiện giờ chưa có bản chính thức cho 7710!
    (toàn dùng ké S80)
    Ý kiến mình thế này nhé! các bạn xem có được ko?
    Anh em 7710 ai có nhu cầu sử dụng thì đăng ký thành 1 danh sách
    sau đó nhờ mod Namfat(đang ở Nha Trang):D trình bày với nhóm tác giả app này.
    Nếu có thể thì các bác tác giả sẽ phát triển phiên bản cho 7710 nhà mình
    Còn nếu dùng ké của S80 mà ngon lành rùi thì nói với các bác ý giảm giá cho tụi mình.(hy vọng đăng ý càng nhiều càng được giảm giá:D ).

Người Việt ủng hộ phần mềm Việt mà!:hug:

mình xin xếp thứ 1 trong danh sách!
    cugiaxixon thích bài này.
  8. qquangvinhh

qquangvinhh Thành viên

Được Like:
    207
    điều này mình nghĩ hơi khó bởi vì những trang nhắn tin miễn phí hầu hết đều có thời gian sử dụng không lâu! họ sẽ thay đổi link liên tục.
    hiện giờ có mạng vinaphone là ok nhứt(mỗi ngày 10 tin nhắn free cho các mạng)
    viettel thì để đăng ký acount lại quá khó!
    mobiphone mình chưa bít:whew:
  9. vitdien

vitdien Thành viên

Được Like:
    81
    Đã anh nào bi trường hợp như em chưa, hôm wa tự dưng máy em ko nhận sim nữaem thay sim khác vào thì đến đoạn update giơg với ngày tháng thì treo luôn, em tháo pin ra để 1 lúc lắp lại thì lại đc nhưng dùng máy khác gọi vào máy em thì nó tự tắt nguồn luôn, bật lại dung máy em gọi ngược lại vào máy khác cũng tự tắt nguồn :(
  10. vitdien

vitdien Thành viên

Được Like:
    81