Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    mấy trò này ko phải của 77 nha các bạn , đã test rùi
    chỉ có 1 trò này thui
    http://www.4shared.com/file/18525713/36318813/Mabax_1_1Blockazoidv110N7710JavaRetail_EViLPDA.html
  2. xthieu

xthieu Thành viên

Được Like:
    0
    caái themes cài sẵn trong máy gọi là dèaut thếm, vào control panel-> thếm là tháy nó
  3. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    mình sắp có 2 cục pin cho em 77 nhà mình , bác nào có quan tâm thì PM cho mình , nếu ko ai cần thì mình mới pót lên mua bán , ưu tiên cho ae nhà mình
    MOD đừng del nha , chỉ muốn giúp cho a e nào pin yếu thôi
    thanks
  4. HaiDangbk

HaiDangbk Thành viên

Được Like:
    3
    anh up lên cho ae xem cái đi.pin máy em cũng chai rồi.ko còn được như ngày xưa nữa.đang kiếm xem chỗ nào bán pin thì kiếm lấy 1 con về sài.:hug:
  5. vitdien

vitdien Thành viên

Được Like:
    81
    sao em cũng ko cài đc nhỉ vào toàn nháy 1 cái rồi out ra, em down ở diễn đàn 7710 của nước ngoài mà
  6. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    nó y như cục của máy mình vậy á BP-5L , mình quên hỏi nó là 1500 mah hay 1300 mah rùi :D lát hỏi lại chắc cú , ráng đc 1500 mah thì đã lắm nhưng ko biết có ko vì 1500 hiếm lắm , mình đang xài 1 con 1500 mah , tg chờ 6 ngày lận :D sướng
  7. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    trò này là trò giống như trò xếp mấy đồng tiền giống màu nhau rùi ăn á , cũng ko đc hay cho lắm
    add nick yahoo của mình đi
  8. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Giờ đang cần một em có wifi nên lại muốn đổi con 7710 đi! Có anh em nào cần không? Hàng chính hãng zin, chất lượng nè! Không rao bên box mua bán vì chưa thật sự muốn bán nhe! Các mod đừng cho là mình lộn box!

Các file đính kèm:

9. boytanbien

boytanbien Thành viên

Được Like:
    35
    hình như sơn hả bạn cũng đẹp đấy đó là vỏ lô hả?
  10. vothuong29

vothuong29 Thành viên

Được Like:
    1
    Thân chào mọi người!các anh vui long chỉ giúp đỡ nhé:
    - ở Hà Nội nâng cấp 4.10 ở địa chỉ nào nhỉ!
    - 7710 dùng thẻ nhớ loại gì là tốt nhất,có thể dùng thẻ độ lớn bao nhiêu?
    - muốn thay cái màn hình vì giờ mua được màn hình rồi nhưng không biết thay ở chỗ nào đáng tin cây nữa ( hôm nọ mua cả máy 7710 đã hỏng main là hơn một triệu cơ đấy-thôi tất cả vì 7710)