Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    cái vụ vô internet wa PC đã có bài hướng dẫn cụ thể rùi mà bí ngô , em cần có cục răng xanh gắn vô PC nữa rùi cài đặt xong thì giống như wifi luôn á :D

tối nay ai rảnh thì ghé quán a Vân chơi nhé , GSM mình bữa nay họp ở đây , ghé cho vui các bạn nhé :)
  2. Bầu Lào

Bầu Lào Thành viên

Được Like:
    76
    zậy là tại em chưa đọc hết bài rùi!!sory nha..tại thấy nó dài lê thê..đọc xong em cận thêm mấy độ luôn!!!
    chúc mọi người of vui vẻ!!!!
  3. toikhongtinaihet

toikhongtinaihet Thành viên

Được Like:
    130
    Ai giúp em với
    Cái smart Movie lúc trước cài được, lâu quá không dùng đến nên uninstall nó rồi. Giờ tự nhiên muốn cài lại mà không được. Mới vừa Hard reset (bằng 3 phím trên 7710) cà lại vẫn không được. Trời ơi
    Anh em giúp em với nha
    Có phiên bản nào dùng đuợc thì chia cho em với (download trên GDS nhiều ver mà không có ver nào dùng được)
  4. toikhongtinaihet

toikhongtinaihet Thành viên

Được Like:
    130
    Trời ơi hồi tối giờ Hard Reset máy lại thêm 2 lần nữa mà không cái lại đuợc cái Smart Movie này.
    Mấy anh làm ơn giáp em nhỏ với nè
    Em cài phiên bản 2.76 mà sao nó cũng không lên, bấm vào biểu tượng Sm thì nó chóp 1 cái rồi trở lại cái Menu chính.
    lảm sao giờ hả mấy bác ơi. Tối đến giờ muốn điên với cái Sm này luôn
  5. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    bịnh này có thể do ram full wa thì phải , bạn restart lại máy rùi cài lại 2.76 rùi làm theo hướng dẫn cụ thể đã có trong box rùi nha
    toikhongtinaihet thích bài này.
  6. truongxuanvu

truongxuanvu Thành viên

Được Like:
    13
    chào mình vừa qua gsm xong chán thật khi ma thêm mot ngươi nưa bán 7710 thật buôn khi phải chia tay vơi nó nhỉ.như sao lau quá không có gi mơi cho 7710 nhỉ.
    to baolua:ban có gì mơi không cho mình xin với minh đang o q12.hen bưa nào gặp nhau nhé.bạn có thê không vây.

i love 7710
    zazaza thích bài này.
  7. Bầu Lào

Bầu Lào Thành viên

Được Like:
    76
    HÔM QUA OFF VUI KO ANH ZAZAZA??
    MÀ CÁI FORUM CUA MÌNH NÓ DÀI LÊ THÊ....NHÌN THẤY NGẤT LUÔN !!HAY LÀ MOD LỌC RA LIST NHỮNG CÁI QUAN TRỌNG,ĐÃ QUA THƯ NGIỆM..KÈM THEO ĐƯỜNG LINK DẪN ĐẾN TRANG ĐÓ LUN!!
    ĐỂ NGAY TRANG ĐẦU LUON,CHO NHỮNG AI MỚI VÀO ĐỠ RỐI ..CHỨ EM THẤY AI MÀ CÓ ĐỦ THỜI GIAN ĐỂ ĐỌC HẾT 244 PAGE ĐÂU!!
    thiển ý của iem chỉ cóa bi nhiêu thui!!
    zazaza thích bài này.
  8. chukhivuitinh

chukhivuitinh Thành viên

Được Like:
    69
    to a bakawaii : hheheeh ,đt mới :D bác rữa sao đi chứ hem nó hư hết ,ra đường bụi nó cứ đe máy bác mà bám ko kà ,rữa bằng cái jì thì fải xứng với cái máy á nha ,chứ ko bác đang lon ton đi nó cứ đòi nhảy ra thì ráng chịu à :)) .

Cái pc suit thì em xài từ lúc mới mua rùi ,vì lúc mua về chỉ có sợi cap ,ko có đầu đọc thẻ nhớ ,nhưng vì nó chậm wá ,nên em mới ko xài ,hum bữa định cài lại toàn bộ máy vì lúc cài cái bluetooth RC ,máy nó chậm kinh khủng ,i như bị virus nên tải bản PCSuit mới nhất về để backup tin nhắn với contract ,nhưng nó ko cho kết nối = bluetooth "ko thể dùng kiểu kết nối này .Kiểm tra tính khả dụng của mọi phần cứng ,phần mềm và các driver" :(( ,rùi e đành gắn cap vào ,nó backup lâu bà cố lun mà chỉ đc cái contract ,cái tin nhắn nó báo lỗi ,điên quá uninstall lun .

Driver của bluesoleil à ,hehehe ,hum bữa em tải bản 5.0.5.178 của nó về mà kiếm wài không có crk (lần đầu tiên em thấy phần mềm mà nó hiếm crk đến thế ) nên kiếm lại dc cái 3.0 release có crk hẵn hỏi ,nhưng nó nặng kinh khủng 40MB .Heheheh ,bác mún thì bữa nào cafe em lại đem lên ,chứ nó nặng vậy sao tải jờ ,ah để e kiếm lại cái link : http://rs118tg.rapidshare.com/files/44935827/3369191/BlueSoleil.v3.2.2.8.r070421.zip

to "chị em nhà họ bí " :))) vì a e gọi tên đủ thứ bí hết ) "bé bự " í nói là tâm hồn trẻ thơ mà có cái xác bự á ,hay ngây thơ vô số tội ( hahahaha ,jờ mới thấy khâm phục tài chống chế của mình á :)) ) ,way nhí nha nhí nhảnh mà cùng lúc đến 2 người thì người ta lại tưởng là 2 đứa "có vấn đề về tâm ... sinh lý" thì chit cả nút =)),dzậy để mình chukhi nhí nhảnh thui ,kekekeke

woác woác woác ,hãy tin và làm theo những jì con gái mún ,vì những lời nói dối vô hại mang lại nhiều lợi ích hơn những sự thật phũ phàng =)) (chị em phụ nữ nắm hết tẩy của mình rùi ,nhưng vẫn cứ muốn mình nói cho họ nghe :p)

P/S : vậy rốt cuộc là hum wa có ra chỗ a Vân ko bác za zà ? hum bữa thứ 7 định đi đá banh với hội GSM nhưng có việc bận ko đi được ,làm bữa đó sáng ráng nhịn đá để chiều đi ai dè cũng ko đi lun :(( .Số dt của em 0909644646 ,còn của "chị em nhà họ bí" thì fải chờ sự chấp nhận của khổ chủ .Ah ,"bí ..." xài vista imspirat 2 mà ko dùng theme thì đâu còn giá trị nữa nè ,đổi wa cái theme vista aero á ,đẹp lém .
    Bầu Lào thích bài này.
  9. Bầu Lào

Bầu Lào Thành viên

Được Like:
    76
    giời ơi!!chukhi công nhận là nhí nhảnh nha!!!kiểu này thì ko phải là chỉ nấu cao khỉ thui nũa !!cả nấu cao cả lột da nhồi bông luôn đây!!(ngãm nghĩ lại cũng thấy mình ác nhỉ??)nhưng so với tội lỗi của chu khi thì thế là đáng!!!
    to baka:anh đâu rùi?mọi người khen máy mới của anh ngon lém mừ!!!ko bít có chân đế ko??chẳng biết có ai có ko?[​IMG]
  10. vothuong29

vothuong29 Thành viên

Được Like:
    1
    Bạn SEACH bài của anh CƯƠNG là làm được thôi!anh ấy đã hướng dẫn cụ thể rồi
    toikhongtinaihet thích bài này.