Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. archihieu

archihieu Thành viên

Được Like:
    4
    thanks bác zazaza nhé ,để em thử xem có đc ko,có tin vui thì em sẽ báo cho mọi người
  2. archihieu

archihieu Thành viên

Được Like:
    4
    [​IMG] bác zazaza vào đây để lấy tahoma.gdr nhưng em tải vào vẫn ko đc,chắc thua vụ này quá

[​IMG]làm thế nào để gửi file lên forum nhỉ, bác nào mách hộ em cái
  3. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    To: toikhongtinaihet, làm gì có bản Agile Massenger dùng suốt đời, họa may mua bản quyền.
    Click vào mục download phía trên để vào mục GSM download system, đăng nhập và làm các yêu cầu, sau đó up lên thôi.
  4. nokia8825

nokia8825 Thành viên

Được Like:
    0
    chào các pác ^^!
    em mới dùng 7710 ... mong các pác chỉ giáo .

em vào web cũng ko đọc đc tv . pác chỉ dùm em làm thế nào để tải đc font tiếng việt về với . thanks pác !
  5. nokia8825

nokia8825 Thành viên

Được Like:
    0
    pin của em chũng dùng đc có 1 ngày ... có pác nào thừa quả pin nào tốt .. hay biết cho bán pin hộ em với ..^^!
  6. archihieu

archihieu Thành viên

Được Like:
    4
    bác ở Hà Nội thì gọi số này :0979055005 sẽ có pin 3 ngày ngay...đây là em mách cho anh em thoi ko phải em kinh doanh đâu nhé,pin khoảng 300 ngàn
  7. archihieu

archihieu Thành viên

Được Like:
    4
    bác ở chỗ nào ở Hà Nội vậy ,em ở Vọng ,làm ở Đội cấn ,cuối tuần rảnh em xin gặp bác để xin chỉ giáo
  8. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
  9. truong13

truong13 Thành viên

Được Like:
    0
    hic,đăng ký từ nửa năm trước,bây giờ mới có mail kick hoạt,các bác cho em hỏi máy của em cài đặt GPRS ok rùi (mobi),nhưng đến khi vào wep thì máy báo "general: system eror" ,em đã format lại bàng tay,cài lai GPRS rùi mà lịch sử nó vẫn ko thay đổi,hic vụ này các bác ko giúp em la mát cảm tìng với forum lam đó=((
    a` e ko rõ lắm về các vision,hiện máy của em màn hìng bìng thường hiển thị 8 icon,như vậy là vision bao nhiểu?(máy em secanhand nên cũng chả bít ông chủ cũ dã up chưa):(
  10. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    bạn có thể gửi trực tiếp vô hòm mail này nhé fornokia7710@yahoo.com.vn mình sẽ úp lên cho bạn hen