Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. dahgsm

dahgsm Thành viên

Được Like:
    12
    em đồng ý với bác MI3 là cái web của 7710 mình lướt web tốt thậm chí là hiển thị giống với trên PC hơn là opera nữa
    dùng opera nhanh hơn nhưng em dùng cái opera nó ko hiển thị thành trang web như PC mà hiển thị thành dạng cột xổ dài xuống dưới theo kiểu phần nào của trang web load sau hiển thị sau
    nhưng mà cái vụ tiếng Việt thì cả 2 cái của em đều ko hiển thị đc
  2. dahgsm

dahgsm Thành viên

Được Like:
    12
    phần mềm bing có giao diện đẹp giống như quảng cáo trên trang web của nó ko vậy bác
    dạo này thấy có người hỏi về GPRS trong khi các bạn ko chịu tìm trong forum gì cả
    http://gsm.vnshowthread.php?t=16516&page=164
    mình đã làm theo và vẫn sử dụng đc đến tận bây giờ dù đã nhiều lần xóa và làm lại kết nối vẫn hiệu quả
  3. kakaky

kakaky Thành viên

Được Like:
    0
    pin zin ở đâu bán vậy ? help!
  4. nguyenducviet711

nguyenducviet711 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác ơi, bác nào có soft lịch âm cho em xin với nhé. tks các bác rất nhiều ạ.
  5. linhcuong

linhcuong Thành viên

Được Like:
    0
    chào các bac!!!
    các bác cho e hỏi cái hom thư riengcho7710 tại sao em vào bao nhieu lần mà ko dc zậy?e thử đi thử lại nhiểu lần mà không dc!các bác có thể cho em chính xác địa chỉ và pass dc ko?mới dc ông anh cho cái 7710 thấy hay wá!thanhks các bác nhìu nhìu!!!!!!!!!!
  6. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Giờ anh em không còn xài hòm mail riengcho7710 hay bất kỳ hòm mail nào đâu bạn nhé.

Rất nhiều phần mềm up lên đó đã bị đổi mất pass rồi.

Giờ anh em vào GDS mà download nha. Trên GDS gần như có đầy đủ các phần mềm cho 7710 rồi, thiếu gì thì bạn buzz Zazaza nhé, cậu ấy gửi lại cho. :D
    linhcuong thích bài này.
  7. Bầu Lào

Bầu Lào Thành viên

Được Like:
    76
    tình hình là rât tình hình
    tình hình em vẫn một mình .....với 7710
    báo cáo với mọi người hum wa hội 7710 có off nho nhỏ ở quán nhậu ĐỒNG XANH trên đường Phan Đình Phùng..chỉ tiếc là có 4 người thui:bakawai,zaza-mod,khicon..và baulao (thành phần duy nhất đi nhậu ...bằng nước cam vắt heheh)ko có số của mọi người nên chảng gọi thêm đựoc ai cả!!qua buổi hum wa...baulao nghĩ hay là mọi người nên để lại số dt hoặc mail!!thi thoảng có vụ gì vui vui còn có thể gọi mọi người được...:D :D :D .
    vả lại hum nay là ngày ra mắt vespa của anh bakawaii...nhưng ko ngờ cả hai chú vespa của baulao và của baka đều nũng nịu ko chịu đi,anh "hắc công tử" của baka thì đang vẽ áo airbush chưa xong,nên ko thể để ở trần chạy long nhong ngoài đừong đựơc.. ,
    con em pipi trắng nhà em thì..của đáng tội,hum qua sài gòn mưa...chả hỉu anh baka trèo lên em nó khoái trí quá,kéo ga ..bóp ambayza nhiệt tình thế lào mà em ý chết máy bất đắc kì tử, giò đạp cững ngắc, đạp ko nổi,đứng ngệt mặt ra,ko thèm đi típ….híc….
    .nên cuối cùng đành phi trên hai con chiến mã của zaza và khỉ con!!buổi nhậu rất vui!!bakawaii,zaza,khi con nhậu khí thế..còn em khí thế ngồi ..nghe,mà quái..nhà nước mình cấm pháo từ lâu rùi...zay mà ngồi nghe mọi ngưòi nổ cứ gọi là...giạt mình thon thót!:p :p
    nhất là anh bakawaii nhá!!!thaỏ nào mà chơi trò bomd giỏi thế,quen nổ rùi..hum qua chơi bomd qua bluetooth….công nhận mấy ông anh nhà mình chơi giỏi..mình thì chạy quắn hít cả ..mông lên mà anh bakai còn đá bomd hẹn giò đc nũa!!!ngỏm đầu nước
    To zaza:anh tìm trò sim đi nhé!!hồi xưa P dùng Ngage em khoái trò này lém..ko bít có chơi trên n7710 dc ko?
  8. archihieu

archihieu Thành viên

Được Like:
    4
    các bác có ai bị thế này chưa,máy em khi restart thì hiện 2 lần dòng chữ NOKIA xong rồi màn hình cứ sáng chưng như kiểu dùng flashlight ấy,ko vào đến menu,em phải hard reset mới vào đc menu,sau đó vẫn bị như vậy nếu restart .các bác chỉ nhanh hộ em cái,máy em vẫn sáng trưng như đèn pin ,he he
  9. truongxuanvu

truongxuanvu Thành viên

Được Like:
    13
    cá cậu dúp mình vói vì mình muốn tìm mua mót sơi cáp màn hình của 7710 có ai biết ơ đâu bán thì chỉ cho mình với mình cảm ơn nhiề.mình ơ tphcm
  10. qquangvinhh

qquangvinhh Thành viên

Được Like:
    207
    bệnh này trước mình cũng bị một lần nhưng của mình phát hiện ra là do mình xài pin lô, nên không có dung lượng dự trữ trong pin ---> pin bị xả sạch và bị chai!
    bạn thử kiếm 1 cục pin khác (xịn càng tốt) cắm vô xem còn bị nữa ko!
    archihieu thích bài này.