Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. bobe

bobe Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình hỏi về pin của 7710 xài thì đc bao nhiêu lâu ?
    Mình đang đinh mua của 1 bạn rao bán với giá 2tr5 pin 4 ngày nhưng mình đọc review trên mobile-review thì nói mặc dù 7710 xài pin 1300maH nhưng cũng chỉ đc 1 ngày (nói chuyện khoảng 1h/1 ngày)
    7710 thì mình rất thích, nhưng nếu pin 1 ngày thì :(
    Các bạn cho ý kiến giúp mình nhé .
    Hy vọng sẽ đc gia nhập 7710's club trong tương lai gần :D
  2. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    thông báo thông báo vụ FW 5.0 ko phải đâu nha các bác , chính xác hơn đóa là FW4.10 version 5.0 (đúng như mình nghĩ :D) bản cũ mèn luôn , buồn không
    MI3, khonglachi_84 and namxd9 like this.
  3. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    =D> cái này em đồng ý với anh zaza nè , mà cái fím chỗ cuộc gọi đấy bị mất thì h` tìm ỡ đâu anh zaza . Chán quá tự dưng bị lỏm 1 chỗ :(
  4. dinhkienvt

dinhkienvt Thành viên

Được Like:
    0
    nó bị "lủn một chỗ" thì bác cách điệu cho nó hết nhìn thấy "cái chỗ ấy", chứ bác vái tứ phương thì tứ phương cũng vái lại bác, trừ khi bác cho cái giá cao tí thì biết đâu có chú nào kẹt tiền làm liều hy sinh cho bác.
  5. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    trời ơi n95 người ta xài ầm ầm rùi kìa , ra phiên bản 2 rùi kìa , siêng lên mạng cái nè :):) mua đê 10 mấy trai đóa :D

cái phím đó thì chịu , hiếm nhất quả đất :D:D
  6. khonglachi_84

khonglachi_84 Thành viên

Được Like:
    14
    Hôm trước mình thấy cửa hàng trên đường song song với Trần Phú (gần KS gì ấy to lắm, gần cửa hàng Hùng Oanh ấy) có bán võ+viết lô ấy, chắc cũng không đắt lắm, còn miếng gián màn hình thì cửa hàng trên đường Lê Hồng Phong (gần bến xe bus số 6 cũ ấy) có bán giá 17k ấy( 3 lớp). Hì tính mình hay quên nên chỉ nhớ đường chứ ko nhớ chính xác tên cửa hàng.
    Mình có ý này, có khi nào mấy anh em nào cần mua phu kiện ấy, hợp lại tìm một em 7710 cũ hư gì đó về mình lấy những thứ mình cần. hì hì :hit:
  7. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    cái này hay nhỉ nhưng khó thực thi , mình bảo đảm 10 người chắc cũng chỉ hư 1 bịnh mà thui :D, 7710 ít bịnh chỉ bị mất đồ ko à mà toàn mất đồ độc 1 là viết 2 là phím call . hết , mua 1 cái về tranh dành à :D
  8. toikhongtinaihet

toikhongtinaihet Thành viên

Được Like:
    130
    Anh zaza cho em xin cái theme Iphone với (cho đủ bộ sưu tập)
    Anh cho em hỏi úp rom véion 5 của FW 4.10 có gì hay không anh
  9. cute_guy

cute_guy Thành viên

Được Like:
    71
    cửa hàng đó tên truyền tín
    vỏ lô +viết lô 20k
    dán màn hình vừa y luôn
    20k
  10. truongxuanvu

truongxuanvu Thành viên

Được Like:
    13
    mình đông ý với cậu đấy vì hôm trước có một em 7710 bán có 1.8tr thui mình cũng có ý tưởg y như vậy nhưng bây giơ nó không chiu bám nữa rồi còn mua máy tôt thi không co tiên đâu.buồn ghê luân á.thôi thì câu nào có cùng ý kiến thì alo cho mình với nha sô phon của mình (0973521707)cùng nhau mô xe nó biết đâu se có nhiều bác cần phụ tùng thì sao.