Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. sbc

sbc Thành viên

Được Like:
    1
    cho em hỏi 1 câu ngoài lề tí, N7710 hành chính hãng , ít trầy, tình trạng sử dụng tốt. bây giờ mình bán được bao nhiêu các bác nhỉ? các bác đừng cho em 1 sẹo nhé!!
  2. dahgsm

dahgsm Thành viên

Được Like:
    12
    cái thẻ Plus 1G bi giờ bao nhiu hả các bác?
  3. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bán được khoảng 1 chai 7 hay 1 chai 8 gì đó bạn à :o

Hix, cái loại MMC này giờ hết hàng rùi :(
  4. khonglachi_84

khonglachi_84 Thành viên

Được Like:
    14
  5. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Tùy thôi bro à, 2 tháng trước mình dẫn anh vietphuong_79 đi mua 1 con 7710 còn good hết, đủ pk cả mà chỉ có 1t9 à :D
  6. tuananh_trinh

tuananh_trinh Thành viên

Được Like:
    0

Có bác nào phân biệt đc pin xin và pin đểu khác nhau như thế nào ko chỉ cho em phát.e đang đinh mua 1cái nhưng mà ko biết chất lượng thế nào?
    có gì pm lại cho em nhé!Thanks
    0907831111
  7. sgman

sgman Thành viên

Được Like:
    35
    Chức năng của tai nghe

MỘt chức năng khác của tai nghe là chuyển sóng FM: sau khi cài các đài FM dò được vào máy, bấm nút trên tai nghe sẽ chuyển được lần lượt các đài mà không phải mở màn hình lên.
  8. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Chức năng này anh em 7710 bít lâu rồi mà bạn. Hi hi. :D

Way, way, kô post mua bán ở đây MOD Zazaza nhé, cảnh cáo lần 1. :D

Mà này, mua cho ai vậy chú. Anh cũng đang tính kiếm 1 con 7710 để xài nghe nhạc, xem phim cho vui đây. :rolleyes:
  9. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    theo mình biết thì pin zin trong hãng mới có , ở ngoài pin dổm ko à , pin zin mắc lắm , nếu bạn xài 77 thì nhìn pin zin của nó biết liền à , pin lô kinh lắm :D

:D:D:D

ok mình sẽ call bạn
    bạn phải pót trên 20 bài mới PM đc , mấy bài spam mua bán này mình sẽ del sau 3 ngày
  10. truongxuanvu

truongxuanvu Thành viên

Được Like:
    13
    HI!chào cả nhà lâu nay có phẻ khổng?mình mói đi nằm vịên về nên không thể tham gia vói gia đình 7710 đươc cũng nhơ lém.cá câu này sao mình converter cho 7710 mà nó cứ đòi codecs mãi không thể nào mà convert được buồn muốn chít đi mât.
    to chú zazaza :mấy hôm năm viện ơ gân chõ chú mà gọi cho chú lần nào cũng bận he he ..thui đành đợi tới hè vê rủ chú đi nhâu vậy:sang tháng tới anh phải đi campuchia rùi he he hình như anh em mình chưa có duyên thì phải nên lần nào muôn rủ chú nhậu là chú bân.nhưng không sao còn lâu dài mà.khi nào rảnh alo anh tiéng nha.=D> =D> =)) =)) =))