Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. mer

mer Guest

7710 dùng thẻ 1000mb được ko nhỉ? Mình đang dùng 256
    RedStar thích bài này.
  2. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    ko bạn ơi, max là 512
    RedStar thích bài này.
  3. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    Trong đây có ai truy cập internet thông qua kết nối PC với 7710 = cáp chưa ( ko cần GPRS nha, chứ GPRS mắc tiền ko xài đâu ) , trong cái box "giải pháp cuối cùng kết nối internet với dt thông qua PC" dài dòng , khó hiểu , và toàn chỉ cho s.60 ko hà, ko đá động gì tới s.90 .
    Ai làm được rồi thì hướng dẫn mình với .
    RedStar thích bài này.
  4. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    n7710 xài thẻ 1Gb được.ở nước ngoài đang xài hà rầm...
    RedStar thích bài này.
  5. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    cuongxn ơi , có tiền mình sẽ mua thẻ 1GB xài cho sướng , chắc xài máy này luôn , ko đổi nữa nên sắm cái card khá khá chút . có ai xài thẻ MMC 1 GB chưa, nó có bị đứng máy ko?
    RedStar thích bài này.
  6. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    nghe nói xài loại của kingmax chạy rất tốt
    RedStar thích bài này.
  7. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

N7710 ko truy cập Internet qua cáp và Bluetooth được. Lý do đơn giản là không có TCP/IP throught (TCP/IP brigde), muốn cái này dễ nhất là qua I-mate Jasjar (Windows Mobile) còn khó hơn thì qua S60 và S80,UIQ chưa thử. Tức cái WM là hay treo trình điện thoại lắm. Pin thì bây giờ cũng tốt 2-3 ngày xạc 1 lần và không sợ mất dữ liệu do đã copy vào ROM.
    RedStar thích bài này.
  8. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Bạn ơi, pad dán màn hình của 7710 là bao nhiêu vậy? Hôm vừa rồi hỏi cửa hàng gần nhà, miếng Pad của Trung Quốc sao có giá 150k vậy?
    Giá của nó bao nhiêu vậy??? Mua ở đâu???
    Cảm ơn nhiều nha.
    RedStar thích bài này.
  9. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    À, các bạn xem file 3gp quay = máy 7710 trên PC thì nên dùng phần mềm Mpegable Broadcaster nhé.. Nó cho chất lượng đẹp hơn cả Quicktime và hơn cả.. file gốc của nó đấy.
    Phim nó quay ẹ quá, nếu S60 dùng chương trình Camcorder Pro thì tuyệt vời...
    RedStar thích bài này.
  10. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    hàng ngoài giá có 60 àh, còn trên the.gioi.mo.bi giá 100. chẳng biết hàng ngoài chất lượng thế nào nhưng mình dán ở the.gioi.mo.bi cũng tốt lắm , d/c 89c Nguyen Dinh Chieu .Tp hcm.
    RedStar thích bài này.