Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. dahgsm

dahgsm Thành viên

Được Like:
    12
    Em cũng bị như bác đấy.
    Hơn 1 tháng trước,em phát hiện màn hình có nhiều vết chấm nhỏ nằm gần nhau ko hiện đúng màu.Lúc đầu em tưởng là điểm chết nhưng lúc tắt máy no cũng khác với những điểm kia nên lại nghĩ là ko phải.Lý do có lẽ là trước hôm đó em làm cấn màn hình vào 1 cái gì đó rất mạnh.Càng ngày các vết này lan ra,bây giờ chúng thành 1 chấm lớn rồi.Xung quanh bị ố vàng cứ như vết cháy ấy.
    Đợt trước thấy mấy bác nói chuyện thay cái màn hình đến tiền triệu.Oải quá!Đành cam chịu vậy.
  2. truongxuanvu

truongxuanvu Thành viên

Được Like:
    13
    To : zaza he he! sao rùi chú em t7 này có of không vậy để anh biết coi t6 này anh về vũng tàu nên phải biết trước thì mới xắp xếp được hê chú em có về nhà không vậy?za nè em up lại cho anh mấy cái đồ chơi của 7710 đi máy anh bị mát hết rùi không còn gì cả buòn quá trời lum.:-$:hit:
  3. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    chắc tháng này chưa off đc a ạ e lu bu wa :D
    wa tháng sau nghen , còn app thì a chờ vài bữa nữa cho 4rum ổn định đã nha
  4. snake2001vn

snake2001vn Thành viên

Được Like:
    50
    mấy bác cho e hỏi chữ ký ở đâu, em thấy chữ ký của mod zazaza em c hít liền. LÂU rùi k vào box 7710
  5. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    à 4rum đang update nên bị mất chữ ký , mai mốt mới có lại :D
  6. linh2508

linh2508 Thành viên

Được Like:
    14
    Nếu các bạn lấy cái loa của một bộ giàn âm thanh (Nên nhớ là chỉ mỗi mình cái loa thôi nhé, kô cần Ampli gì hết), bạn lấy hai đầu dây của cái loa đó rồi làm cách nào đó đấu vào hai đầu của loa ngoài trên con 7710 và thưởng thức, bạn sẽ thấy sốc khi âm thanh được phát ra trên cái loa đó, mình đã chế được việc đưa hai đầu đây đó ra ngoài rồi. khi nào muốn nghe thì chỉ việc cắm vào là dc. Chắc là đã cũng có người làm rồi. :):)
    zazaza thích bài này.
  7. nguoi_vo_cam

nguoi_vo_cam Thành viên

Được Like:
    8
    oh man , good good , bác ở HN hả ? bác ở SG thì phải wa học hỏi gấp , thú vị đấy =D>=D>=D>=D>=D>

bro Linh ờ đâu vậy
    có thể post cái hình lên cho a em 77 tham khảo không ạ.
    hồi trước em cũng làm cái chuyện ra loa nhưng toàn ghi là not support
  8. boy2men05

boy2men05 Thành viên

Được Like:
    0
    cho em hỏi có ai bít chỗ bán pin của 7710 ko ah...pin của em bị chai rồi..xài chừng 1 ngày là hết pin...
  9. tinh_chet

tinh_chet Thành viên

Được Like:
    45
    Chút nữa chiều đem máy qua cho zazaza coi, mình bực bội quá rồi
  10. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    ủa ủa mình có biết chi mô :confused::confused::confused:

bà con ai có nhã hứng thi thứ 4 này off cái nha

a fatpig vô cho e số điện thoại cái nào