Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. fatpig

fatpig Thành viên

Được Like:
    60
    0937.291081. Đi off nhớ hú nha!
  2. linh2508

linh2508 Thành viên

Được Like:
    14
    Đây này:
    Gắn thêm 2 tiếp điểm lên chỗ nam châm rồi đưa ra ngoài và làm thêm 2 cái tiếp điểm phía sau nắp. mình làm giống như cái xạc cốc ấy, khi nào muồn nghe ra loa ngoài thì chỉ cần đặt nằm máy xuống hai tiếp điểm của loa là ok. chúc bạn thành công.

Các file đính kèm:

Kích thước:
      42.5 KB
      Đọc:
      34
    zazaza thích bài này.
  3. fatpig

fatpig Thành viên

Được Like:
    60
    Như đã nói chuyện với Zazaza, chiều thứ Tư 28/05/2008, anh em Off ở quán cafe Trang Đài số F4 đường Trường Sơn P15 Q10 cư xá Bắc Hải nha. Giờ giấc do Zazaza quyết. Thanks anh em!
    zazaza thích bài này.
  4. tinh_chet

tinh_chet Thành viên

Được Like:
    45
    Vẫn chưa có thời gian mang qua làm lại nữa, cái máy hôm trước bị liệt cảm ứng mình qua Ba Huyện Thanh Quan sửa đó. Pi giờ nút bấm bị khình rồi, làm cho mình điên luôn.
  5. vanchixuong

vanchixuong Thành viên

Được Like:
    41
    tối qua may mắn được đi off với anh em box 771, được nhìn tận mắt được sờ tận tay, nghe nhạc trên em nó, âm thanh trong trẻo, volume lớn, chỉ nghe mức thứ 6 đã hài lòng lắm rồi, loa ngoài tiếng rất ấm, kô thua gì dòng Motorola E398i đc nhiều người khen!

Muốn cưới em nó về quá. huhu, bác zazaza giúp em nhá!
  6. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    thằng em mất tích luôn hả ku
    mong sớm thấy hình thật của em nó và sớm đc nghe nhạc của nó phát , hay lắm hả anh , so sánh khi chuyển nhạc wa mấy cái AD thì chất lượng thế nào anh ?
    mình biết nhưng mình có làm ở đó đâu :D
    ai bỉu đi chi cho h về ghiền :D:D:D

còn đây là tấm hình duy nhất của buổi off \:D/, hix ko có mìn ở trỏng vì đang shot
    vanchixuong thích bài này.
  7. vanchixuong

vanchixuong Thành viên

Được Like:
    41
    hic,ham dzui lắm , kẹt là có vài người bà con ở quê lên, nên phải dìa sớm 1 chút, biết quán Trang Đài rùi, có dịp đến khu Bắc Hải, ghé bác uống cafe. đến đó sao gặp được bác đây!

to zazaza : còn cái vụ của em nữa nha bác! Qua tháng sau chắc là có hi vọng! hihi!
    to fatpig : tai nghe của bác nghe chất quá. Hôm sao mình làm 1 buổi trình diễn tai nghe cho N771 đi. Nếu có luôn loa ngoài và ampli mini nửa thì hay quá! hihi!

To all : Hôm bửa qua 5giay, thấy mấy bác kia ca thán con SL4x lắm. Trong khi N771 thì N771 thì cài được nhiều phần mềm nghe nhạc.Ai có ý kiến kô?

hôm bữa nghe qua con Sl45i , em thì chê con đó, hihi, ko nghe hết nửa bài.
  8. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Ê sao kỳ vậy nói là uống cafe thôi mà sao có vụ ăn uống? làm bữa đó lỡ mất dịp 8 với AE 77 rùi. ĐN zazaza lần sau off mà có ăn nhớ nói anh, làm lỡ mất dịp khoe cái đế 77 với em baulao rùi.
  9. fatpig

fatpig Thành viên

Được Like:
    60
    He he, vậy mới thấy khả năng nghe nhạc của 7710 là kinh khủng, mình đi đường nghe không dám mở lớn nữa! ;))
  10. vanchixuong

vanchixuong Thành viên

Được Like:
    41
    Oh, từ ngày đi off với box N7710, tự nhiên Xương trở thành thành viên thường xuyên ghé Box 771 luôn, hichic! giờ chỉ còn thiếu vũ khí nữa thui, là ra chiến trường rồi! hihi!

PS: Dạo gần đây vật giá leo thang quá, chưa có dư đủ tiền cưới Vợ, hichic!