Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. nguoi_vo_cam

nguoi_vo_cam Thành viên

Được Like:
    8
    ơ cho em hỏi tí.
    cài GPRS cho 77 dùng mạng viettel thế nào nhỉ
    em cài rồi
    save 3 cái sms rồi
    khi mở trình duyệt web đã hiện lên viettel wap nhưng lại báo
    invaild connection settings. define or download new settings?
    em thừ hết rồi vẫn không được
    bro nào xài viettel giúp em với
  2. truongxuanvu

truongxuanvu Thành viên

Được Like:
    13
    Lúc trước mình cũng xài viettel và cài gprs bằng cấu hình tự động do 1221 gửi về sau đó save lại và dùng bình thường không có vấn đề gì hết cả vậy bạn thử gọi 18001098 để được giúp đỡ xem sao chứ trước kia mình cài có mọt lần thôi là được rồi không cần phải làm gì hết hiên máy mình vân còn cấu hình của viettel bây giơ chỉ bỏ sim viettel vào là vô tư thôi.chú bạn thành công và may mắn
    To:zaza,fatpig,khicon,baulao and vanchixuong ;hi hi quả là một buổi tối đầy ý nghĩa và vô cùng vui vẻ chỉ tiếc là mình hơi vôi vã rất mong cá anh em thông cảm vì công việc mình là thế time rất gò bó chứ không thoải mái được cho nên lần sau of zaza nhớ tỏ chức vào thứ 7 nhé mình sẽ chiều tẹt ga luân rất mong sớm gặp lại các cậu coffe cũng được kông cần bầy ve đâu.ok
    * CHÚ Ý CHÚ Ý... he he và đây là tấm hình thứ hai mà mình chụp được nè.ha ha nhìn baulao đang ham dọa zaza kì khỉcon và zaza ăn hiếp baolau ít thôi nha hai em! he he anh không bênh ai hết vi cả nhà mình chỉ có một nàng công chúa duy nhất thôi,phải cưng hết mình chư ĐÚNG KHÔNG NÈ HA Ha......[​IMG]
    vanchixuong thích bài này.
  3. vanchixuong

vanchixuong Thành viên

Được Like:
    41
    hihi, bác truongxuanvu chộp hồi nào vậy ta, hihi, buổi tối vui! box N7710 vắng quá, buồn quá! kô thấy ai buôn bán gì hết, hic, dẹp chợ rùi sao! hic, có mình xương đang xách giỏ đi chợ mà kô có gì để mua!hehe

4. hoanghai_luu

hoanghai_luu Thành viên

Được Like:
    0
    password của riengcho7710 là gì vậy mấy bro, mình mới mua 7710, tham gia cho vui.

À bị 1 điểm chết màn hình cỡ (đường kính cỡ 1cm), giờ mình muốn thay màn hình, pác nào biết chỉ mình chổ nhá.

Nếu màn hình mắc quá thì mình rao bán lại máy, giờ được bao nhiêu? Bro cho ý kiến nhen. Thanks!

Mình ở Sài Gòn.
  5. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    bạn vô chữ ký của mình mà lấy soft nha
    thay màn hình bác học hỏi kinh nghiệm của Bầu Lào nha :D , BL vô trả lời cho ảnh đi :D

mobi reader 5.3 nè các bác , có thay đổi 1 chút xíu
    MI3 thích bài này.
  6. d3vil

d3vil Thành viên

Được Like:
    10
    xin chào cả nhà, mấy tháng nay bận quá nên hok ghé thăm box được.7710 có đồ chơi gì mới hok vậy???thanks hihi
  7. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    tin buồn là chả có j mới hết :|
  8. truongxuanvu

truongxuanvu Thành viên

Được Like:
    13
    trời ơi sao mà nghe nó buồn quá zay zaza em phải khuấy động phong trào lên đi chứ đừng để cho 7710 mình cứ chìm xuống như là thuyền bị lủng đáy vậy.mà nè có of vào tối thứ 7 không vậy?nhớ báo cho tất cả ae biết nha.
    [​IMG][​IMG]
  9. d3vil

d3vil Thành viên

Được Like:
    10
    mún mua bán thì vào đâu vậy mấy pro.

vậy bi giờ có chữ ký lại chưa zazaza[-(
  10. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    em rịu rồi :)