Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    có ai giải thích được tai sao ống kính của 7710 to hơn 6600 nhưng lại quay film ẹ hơn ko????
    RedStar thích bài này.
  2. skyhorse

skyhorse Thành viên

Được Like:
    24
    các bác cho e xin ct quickword cho 7710 voi,sao e tìm hoài mà không thấy.
    RedStar thích bài này.
  3. azumy

azumy Thành viên

Được Like:
    195
    um bác nói đúng mình đã thử cài trên firmware 4.01 nhưng hinh như photo acute ko tương thích,con phần pdf plus chạy rất tốt có thể đọc các file pdf hoàn hảo,các phần mềm kia mình chưa thử nên chưa bít,

dùng cái software làm theemes cũng hay đấy chứ.
    RedStar thích bài này.
  4. mer

mer Guest

Mình hỏi Nokia thì nó bảo 1gb ở nước ngoài xài được, nhưng ở vn mình thì chưa vì phần mềm có thay đổi một chút để phù hợp với mạng ở vn. Hỏi rõ hơn thì ko giải thích được...ở trên nói sao ở dưới thuật lại cho khách hàng như vậy.
    Con 7710 của mình thỉnh thoảng loa nghe rất nhỏ (hầu như ko nghe thấy gì), chuyển sang loa ngoài thì ok. Rồi đôi lúc nghe ko rõ, cứ như sóng yếu vậy, cái này thì có nhiều nguyên nhân máy mình máy người ta nhưng cứ post lên cho mọi người tham khảo xem thế nào.
    RedStar thích bài này.
  5. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    bác hỏi có lộn ko đó. chứ word và excel có sẵn trên máy mà. cái làm gì nữa?? chỉ cần font là có thể xem word tiếng việt rồi
    RedStar thích bài này.
  6. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    thẻ nhớ kô ảnh hưởng gì tới mạng...xài 7710 nói riêng hay các loại khác có sử dụng hệ điều hành,kể cả PCphải chú ý Đến việc thoát các ứng dụng ...có thể nói đây là nguyên nhân chính dẩn đến tình trạng treo máy,bộ nhớ đầy...v.v.khi ta chạy quá nhiều các apps....
    RedStar thích bài này.
  7. dOOyOusEE

dOOyOusEE Thành viên

Được Like:
    25
    xin thưa anh Cừong là n7710 ko xài đc 1gb đâu...
    em vừa bán thẻ 1 gb đi nè... tiếc quá... lỗ mất 10€
    đọc trên báo thấy nó đề... n7710 chỉ đọc đc đến 512mb là max... mà còn kén thẻ nữa chứ... của hãng HAMA thì ko đọc luôn, dù là bào nhiu đi nữa...
    thông báo cho anh em bít...
    RedStar thích bài này.
  8. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    tiếc quá, nếu vậy đành xài cái 512 vậy
    RedStar thích bài này.
  9. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    1 vài thông tin về thẻ 1Gb

Các file đính kèm:

RedStar thích bài này.
  10. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    mấy huynh ơi, cho em hỏi cái àny gấp lắm. chả là em tính đổi cái 7710 nhưng thắằng này không có hàng xách tay, mà hàng ở hãng thì em chưa đủ tiền, hic hic. có thằng kia bán cái 7710 giá có 5tr à, hàng chính hãng, không biết giá đó ok không. với lại. kt máy như kiểu 7710 th2i mình cần coi những gì. gì em nghĩ cái 7710, đã kén người chơi rồi nên tụi nó chắc không luộc đâu. nhưng đề phògn vẫn hơn. mấy anh chỉ giúp em với.
    RedStar thích bài này.