Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    sms xóa rồi thì xong luôn :D chia buồn luôn
    kiếm đc rồi a có mua lại 77 thì em bán :D:D
    vậy là ko kiếm đc nên bán máy luôn hả bác
    welcome 7710 group vietnam :D:D
    hôm wa ngồi kiểm tra lại soft của em nó trên PC tự nhiên thấy mất 1 mớ , ko biết có lỡ tay xóa ko , tiếc cái nửa là mấy cái bị mất là mấy cái cần thiết nhất cho 77 em soạn sẵn rồi lại mấy mới đau , mất công ghê , làm lại mệt , dạo nì lại busy suốt
  2. boy221089

boy221089 Thành viên

Được Like:
    34
    Chào mọi người, hum wa e mới cưới được một e 7710 (Vì nhìn ghiền e nó quá nên hốt lun) Nhưng vì mới bắt đầu làm wen nên e hok bik gì về 7710 hết nên có ai có thể chỉ giúp e sử dụng ko? (Như là cài soft, game...) E mong mọi người giúp e tận tình để e có thể sử dụng thành thạo hơn. Cám ơn tất cả mọi người trước. Và cho e xin hỏi câu đầu tiên: làm thế nào để cài gprs cho 7710, e đã tải về bộ cài và save rồi nhưng vẫn chưa vào được gprs, mấy a chị vui lòng giúp e với, thank mọi người.
  3. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Đây là cấu hình của tui - mạng Mobilefone

_ vào control panel - Internet setup - trang đầu: mobi-gprs-wap
    _ Ấn Access point, hiện ra cửa sổ MOBI-GPRS-WAP, chọn edit
    _ Xuất hiện 1 cửa sổ ấn Next:
    + Network type: IPv4
    + Auto-retrieve access point: (để trống)
    + Access point name: m-wap
    ấn next
    phần này là username và pass theo mặc định cấu hình của GPRS-Mobilefone
    ấn next
    1 màn hình báo là finish nhưng mình ko ấn finish mà ấn tiếp advanced
    1 cửa sổ hiện ra, Tab đầu là proxies:
    + Protocol: HTTPS
    + Use proxy: mình tick vào
    + Proxy server address: 203.162.21.107
    + Port number: 9201
    ấn tab IPv4: cái nàu ở ô auto-retrieve IP mình tick vào, ô DNS server chọn auto-retrieve, các ô khác để mặc định là 0.0.0.0
    sau đó ok tất cả để thoát ra ngoài.
    Bạn restart lại 77, sau đó thử xem có được ko?
  4. boy221089

boy221089 Thành viên

Được Like:
    34
    thank pro, để e thử xem sao. Hy vọng là cài được để còn lướt web ^^
  5. kenvila

kenvila Thành viên

Được Like:
    1
    mấy anh cho em hỏi có phần mềm nào xem phim full màn hình cho 7710 không vậy? nếu anh nào có thì anh làm ơn up lên cho mọi người cùng xài đi, em củng đang rất cần, thanks trước:hug:

em là lính mới cò nhiều điều chưa biết mong mấy huynh thông cảm nha:hug:

có cao thủ nào cho em hỏi tí, làm sao để chạy các chương trình và games cua dòng s60 cho 7710? nếu được thì mình phải làm như thế nào( cần hướng dẩn chi tiếc) có hình càn tốt.:hug:

TÔI YÊU 7710, 1 PHẦN CỦA CUỘC SỐNG CỦA DÂN CHƠI>:)
  6. what?

what? Thành viên

Được Like:
    19
    mấy anh ơi!sao em vào trang gsm.com.vn/download mà không được vậy? Bộ trang đó đang bảo trì hả.em muốn down cái trương trình xem phim dvd trên nokia 7710 đó anh nào co up lên cho em đi
  7. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Phần mềm coi fim trên 7710 cái nào cũng coi full màn hình, tuy nhiên còn tùy vào file fim đó có định dạng full màn hình ko.
    TH1: Nếu file đó định dạng cho dòng máy khác 7710, có thể sẽ ko coi full trên 7710.
    TH2: Một số file fim do AE 7710 post lên cũng ko full màn hình do để tránh tình trạng bị giựt hình hoặc do người đó ko convert full màn hình.

Phần mềm coi fim trên 7710 gồm: DVD player, SM movie, TCPMP, Realplayer.

Các chương trình và games của dòng s60 có cái chạy có cái ko trên 7710, nếu muốn biết cứ cài vào, cái nào chạy thì chạy còn thấy im re tức là ko.

Forums đang nâng cấp nên GSD tạm ngưng. Ko vào được đâu.
    DVDPlayer 1.25, link:
    Mã:
    http://www.box.net/shared/rcqv8ctss4
  8. boy221089

boy221089 Thành viên

Được Like:
    34
    mấy anh ơi, e cần tìm license key cua SM movie, serial number của e là: 355021000085016 Pro nào có thể crack giúp e cái key thì nt vào sồ đt của e: 0937787715 Mong các pro giúp e, cám ơn các pro rất nhiều.
  9. kenvila

kenvila Thành viên

Được Like:
    1
    CÁM ƠN ANH MI3 RẤT NHIỀU:hug:

Mấy anh ơi em có nghe về windows 98 cho 7710, cái này có thật không mấy anh? mong mấy anh chỉ giao thêm:hug:

khoang! còn một câu em muốn hỏi nửa. có anh em nào có phần mềm làm icon và themes cho 7710 ko? cho em xin, máy của em đang xài còn chuối quá mong mấy anh giúp đở#-o
  10. vanchixuong

vanchixuong Thành viên

Được Like:
    41
    offline đi mọi người, cuối tuần uống cafe đi! Mà gần đây Zazaza có đi làm thêm ở đâu sao, mà búy dữ vậy!

Hichic, chưa biết sài N7710 nè, huhu! chỉ có nghe nhạc, xem phim, với FM , nghe gọi nt va dùng word với Excel thôi!

Cho Xương xin, từ điển anh -viet , hay viet - anh đi!