Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. nhanvienMN

nhanvienMN Guest

coi mấy con ốc có bị vết tu vít vặn chưa, nếu chưa thì có nghĩa là máy chưa mở , nếu máy mở rồi thì 100% luộc đồ
    RedStar thích bài này.
  2. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    vâng vâng. em sẽ coi kĩ, thế mấy cái như màn hình, cây viết.v.v....thì sao hả anh. à, cây viết cho mình mấy cây vậy. mắc công tụi nó đưa em 1 cây thì khổ
    RedStar thích bài này.
  3. nhanvienMN

nhanvienMN Guest

tui mua chính hãng được có 1 cây àh, có chỗ khác cho 2 cây, cái này thì tùy
    RedStar thích bài này.
  4. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    hic, có một cây thôi ư. lỡ bữa nào đó, em lấy bắn bi thì sao còn cây thay? :D
    thế còn màn hình, vì nó là cảm ứng nên chú ý kĩ 1 chút. nhờ mấy anh giúp giùm...
    RedStar thích bài này.
  5. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    lấy bắn bi thì dù có 10 cây cũng ko đủ thay. màn hình coi có bị trầy ko , nếu thấy vẫn còn đẹp thì xài cũng được, việc trầy ko liên quan đến độ nhạy của màn hình lắm , tại vì hồi trước có xài 1 cái cảm ứng trầy te tua nhưng vẫn xài tốt
    RedStar thích bài này.
  6. mer

mer Guest

hic..hic..ko biết ở vn có ai xài 1gb chưa vậy? Cho em ý kiến với, mới bán cái 512 đi giờ máy ko thẻ gần giống cục gạch quá.

bestwestnmq này, mua con 7710 test lâu lâu một chút nhá, mình có thằng bạn xài bị rớt do té xe, xài một lúc là restart lại, lên nokia nó bảo bị cong bo ko sửa chữa, thế mà vẫn bán được 7tr (bằng giá máy 97% lúc đó). Máy mình hôm trước cũng rớt giờ lâu lâu gọi nghe nhỏ xíu, lên nokia bh thì phải bung máy, rõ chán. Có ai biết bệnh này ko vậy? Help me!
    RedStar thích bài này.
  7. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    ùh ùh, nghe bạn nói, mình sẽ cảnh giác. cảm ơn chỉ dẫn của bạn. thz nhiều nhiều. :)
    RedStar thích bài này.
  8. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Mình cũng bị giống bạn nè, nghe gọi Vietel miễn phí khoảng lâu lâu bị 2, 3 phút gì đấy máy bị nhỏ lần, đổi sang tai khác thì thấy không bị nữa ??? Chẳng thể hiểu nổi...
    RedStar thích bài này.
  9. challenger

challenger Thành viên

Được Like:
    14
    Các anh ơi, em mới gia nhập diễn đàn nên còn nhiều điều ko biết, xin các anh chỉ thêm. Em đang sử dụng máy SE P800, nay muốn đổi đt, nhưng em đang do dự ko biết đổi cái gì, giữa 7610 và 7710. Em được biết là cả 2 điều chụp hình la 1MP. có lấy MP3 làm nhạc chuông được ko? 7710 có bị lỗi ko? em nghe người ta nói 7710 bị lỗi nhiều lắm. Cảm ơn các anh trước.
    RedStar thích bài này.
  10. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Cả hai loại máy mà bạn nói đều dùng tốt cả. Trước đây hai loại này mới ra nên có một số lỗi nhỏ nhưng bây giờ Nokia đã khắc phục được rồi. Nếu bạn ưa thích thời trang thì nên dùng 7610, còn nếu muốn màn hình lớn và hỗ trợ Multimedia thì nên dùng 7710. Phần nghe nhạc của 7710 hay hơn nhiều nhưng ứng dụng cho máy thì lại ít hơn 7610. Vài kinh nghiệm nho nhỏ mong rằng có thể giúp bạn thêm dữ liệu để lựa chọn. Thân
    RedStar thích bài này.