Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. hoanghai7641

hoanghai7641 Thành viên

Được Like:
    9
    Đã có crack của game ExplodeArena chưa vậy các bác ơi!Thèm chơi game này quá.........Giúp em với các bác nhé!!!!!Thank you :)
    RedStar thích bài này.
  2. mer

mer Guest

Nếu ko ngại mang vác thì 7710 chẳng có gì phàn nàn, mà xài riết thấy nó bình thường, đôi lúc lại muốn nó bự hơn nữa kìa. Về phần mềm tuy nó ko được nhiều như 7610 nhưng những cái cần thiết vẫn có đủ mà.

To minhhoang, bệnh của bạn và mình giống nhau đó, máy của bạn có bị rớt đất lần nào chưa vậy? Mình bị 2 lần rồi, để hôm nào lên Nokia cho nó kiểm tra có bị cong bo hay gì ko. Ớn quá.
    RedStar thích bài này.
  3. bigmaple81

bigmaple81 Thành viên

Được Like:
    14
    bác nào có powerfile không cho tui với, tui đang dùng một bản nhưng nó là bản thử, dùng mấy ngày là chết lun.À còn cái UtraMP3 nữa chứ, sài bản 1.52 nó đòi key nhưng nhập key vào không được.Híc..Thế đấy. bác nào có cho tui xin với.Cảm ơn nhiều nhé!
    RedStar thích bài này.
  4. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Powerfile thì bạn kiếm ở mấy trang đầu đó là có và kèm cả cờ rắch luôn đó. Còn về nghe MP3 thì tôi khuyên bạn không nên dùng bất cứ phần mềm nào để nghe cả, vì hiện tại chưa có thằng nào nghe hay và rõ bằng phần mềm có sẵn trong máy của 7710. Thân
    RedStar thích bài này.
  5. 8971338

8971338 Thành viên

Được Like:
    24
    [​IMG] English Pro Dictionary (4 parts)

cái này có pass không mấy bác????????????????????????????????????????????
    Cho em với em cài rồi thấy có cã phiên âm nữa, nhưng sắp hết ngày free rồi.
    RedStar thích bài này.
  6. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    coi lại cách đây vài trang có người post đầy đủ rồi đó , chịu khó đọc lại đi
    RedStar thích bài này.
  7. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    ý tui là mua mới kìa, có hóa đơn đỏ á. vì thế tui mới đc free. he he
    hỏi nhiều chỗ mà hết rồi. hết từ mấy tháng rồi. chắc xài 6680 hay 6681 đỡ quá
    RedStar thích bài này.
  8. skyhorse

skyhorse Thành viên

Được Like:
    24
    Các bác oi!!!sao e format 7710 bàng *#7370# mà ko dc vậy???chỉ cho e với....
    RedStar thích bài này.
  9. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    có phải bạn format thì thấy nó hiện chữ nokia rồi đứng luôn ko? mình cũng bị như vậy, ko biết tại sao nữa , chờ cả tiếng mà vẫn chưa xong , phần setting vài cái trở về trạng thái ban đầu.
    RedStar thích bài này.
  10. azumy

azumy Thành viên

Được Like:
    195
    no bán như vậy là đúng giá rùi đó bạn ah,thằng bạn mình vuằ mua một con giá 4tr8 nhưng ko có phụ kiện chỉ có máy và bút thôi.

ngoài cách kiểm tra imei bạn nên xem máy đã luộc chưa bàng cách tháo bút khỏi máy,nạy nắp trước ra và hàng công ty la hàng ma tem chính hãng nokia dc đính vào một troing 4 góc của màn hình
    RedStar thích bài này.