Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. tinhdau

tinhdau Thành viên

Được Like:
    33
    nhưng mà bác ơi! hix ! bác cho em biết máy em kia là FW bao nhiêu thế ạ? em up ở đó thì mất phí bao nhiêu vậy bác?:|
  2. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Bạn qua 75C Nguyễn Du nhé. Nhớ nói là anh em GSM sẽ được giảm giá.

Khoảng 100-150K gì đó, kô biết giờ giá rổ có thay đổi kô? :-c
  3. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    của bạn là bản 3.04
  4. bazoka1351

bazoka1351 Thành viên

Được Like:
    0
    Chào cả nhà ạ, em dùng 7710 cũng dc tầm 4-5 tháng gì đó, và cũng vào đây down nhiều soft, game, theme, pic...
    Hôm nay tâm hồn đang phơi phới cộng với cái thời gian nó cũng rối rãi, em qua chào các bác và muốn hỏi các bác tí ạ:
    - Pin của em đùng tầm 2 ngày là hết nếu chỉ nghe nhận tầm 5-10 cuộc gọi và sms, hoặc sạc đầy chỉ nghe nhạc được gần 2h, nếu để ko chỉ chờ thì dc tầm hơn 2 ngày chút, thế là nhanh hay chậm
    - Nâng cấp fw lên 4.10 thì tốc độ xl cải thiện nhiều ko ạ, và còn có thêm tác đụng nữa ạ?
    -Tại sao cái pm alige messenger của em nó vào google rất ngon mà vào YM lại ko dc mới lại ****?
    - em mới mấy lần rút thẻ nhớ ra ko cần tắt máy khi mà dang lock screen nhiều nhưng cai thẻ nhớ giờ cắm vào máy pc nó cứ báo là đang protec, ko bit đó có phải là lý do ko nhi?
    Thx các bác nhìu ạ.:D
  5. tinhdau

tinhdau Thành viên

Được Like:
    33
    các bác ơi cho em hỏi . sao em xem Smatmovie cứ thỉnh thoảng video của em lại bị hiện chữ DEMO rồi màu sắc chuyển thành đen trắng là sao? em ko hỉu ! các bác giúp em với ....:">

các bác ới cho em hỏi. cái Acrobat Reader là chương trình gì thế ạ?
  6. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Là chương trình xem file *.PDF trên mobile đó bạn!
    zazaza thích bài này.
  7. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    1.pin 2 ngày tới h đc coi là trung bình :D
    2.bạn đang xài FW bản nào , lên 4.10 rùi vọc đi bạn , nhanh hơn đáng kể , cũng ko thể liệt kê hết ở đây cho bạn đc , up rùi vọc mới thú vị
    3.alige mình ko xài nên chịu , chat yahoo thì h có 2 soft là vitalk và ola rất cool
    4.về thẻ nhớ thì lắm bệnh lắm :D nhưng nên cẩn thận với em nó :D
    have fun
    SM của bạn chưa đang ký , bạn seach lại trên rum mình đã chỉ chi tiết rồi đóa
    bazoka1351 thích bài này.
  8. tinhdau

tinhdau Thành viên

Được Like:
    33
    các bác ơi! cho em hỏi tình trạng em yêu 7710 của các bác nút nghe gọi cao su có bị rách ko? của em bị rách mất tiêu òi.máy vẫn xinh dã man mỗi tội rách nút cao su.cho em hỏi ngoài có bán nút cao su ý ko?có thì mua ở đâu vậy các bác
    :hug:
  9. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    roài xong chia buồn với bác đc rồi đó , ko có nút đó đâu nha ráng giữ cẩn thận nhé
  10. gianghv

gianghv Thành viên

Được Like:
    71
    Phù...cuối cùng cũng đọc hết :-ss, đây là bài đầu tiên mình post, box này rất hay, cảm ơn mọi người :hug:. Đọc xong mình phát hiện nữ nhi trong này rất hiếm, chỉ có 1 người nhưng ở trong Nam, chắc mình la người duy nhất ở Hà Nội rồi ;;). Từ nay xin được mọi người chỉ bảo thêm, nếu có vụ off ở HN thì cho mình tham gia với nhá...thx!!!
    tanthanh2009 and namfat like this.