Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. tinh_chet

tinh_chet Thành viên

Được Like:
    45
    dalami thích bài này.
  2. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
  3. dalami

dalami Thành viên

Được Like:
    0
    chép font unicode vào máy chép sao làm thế nào giúp em giúp em em cảm ơn
  4. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    hix mình có biết j đâu mà nhìu chài :D
    đúng rồi theme này tốn dung lượng lắm mổi lần chạy xong 1 ứng dụng thì nên vô taskman free ram là ok
    chắc ko chết đc đâu :D:D
    chị nói sao á , copy và paste của 7710 pro như thế mà chị ko thử à , chị thử nói cụ thể coi nèo :D
    rồi bác quay lại trang nhất (click vô chữ ký của tui á) down cái Fonts đó về cài như 1 app .sis bình thường nhé cài xong thì restart lại máy là có fonts rồi nhé , cái file này đã bao gồm luôn fonts của theme vista của ahmet rồi nhé , nên từ h việc cài fonts vô cùng dễ dàng nhá , cài theme nào cũng đc nhé chỉ cần 1 file duy nhất đó thôi nhé :D:D

have fun cả nhà :hug::hug::hug::hug:

và cái này là k@y của 1 số app wan trọng cho 7710 mà 1 số bạn đã nhắn tin cho mình down về nhớ xóa đuôi .rar đi nhé

Các file đính kèm:

dalami, wsm7710 and gianghv like this.
  5. wsm7710

wsm7710 Thành viên

Được Like:
    129
    lúc trước có mấy lần mình bị treo máy thế là mình tháo pin ra rồi gắn lại khởi động thì ok, bạn làm thử xem
  6. dalami

dalami Thành viên

Được Like:
    0
    pác zaza ơi phần mềm đọc file pdf bằng acrobat reader sao em cài ko đc giúp em luôn hihihihhih cám ơn bác nhiều

mấy anh bày em khởi động lại máy đc ko em ko thấy chữ restart mà chỉ thấy switch off em đã cài font đã khởi động lai nhưng vẫn ko đọc đc tiếng việt chỉ có font(NewCourier, newtimes,nokia sans,swissA
  7. tinh_chet

tinh_chet Thành viên

Được Like:
    45
    Bạn click vô chử ký của "Già Già Già" :> down soft Restart về cài vô máy mà xài. Còn việc cài xong font rồi khởi động lại mày mà không đọc được tiếng Việt thì bạn xem lại file văn bản xài font gì, nếu font VNI thì thua, phải font Unicode mới được. Gút lắc nghen!!!
    dalami thích bài này.
  8. kenvila

kenvila Thành viên

Được Like:
    1
    Xin chào anh em, em là lính mới của diển đàn mong anh em chỉ giáo thêm, em mới được biếu 1 chú 7710, nói thật em không biết sử dụng, mấy anh cho em hỏi.
    1/ nếu mình muốn cài 1 game hay 1 ứng dụng nào đó thì mình phải làm như thế nào?
    2/ em muốn khóa 1 cái folder hay nói cách khác là tạo cho nó 1 cái mật khẩu chỉ người biết mật khẩu mới có thể mở được thì ta phải làm sao?
    3/ cho em xin phần mềm chặn cuộc gọi cho 7710, HDSD luôn nha?

:hug: Cám ơn mấy anh trước. tôi yêu 7710
  9. namxd9

namxd9 Thành viên

Được Like:
    24
    Chào các bác!
    Em là lính mới toanh.trước đến giờ ở bên PDAviet chẳng có gì mới qua đây thấy thật vui.cho em tham ja cùng mọi người nhé.thanks cac bác các cô!
    hôm qua tải 1 loạt phân mềm về dùng thấy tuyệt quá. ai có code của game EXPLODEARENA số IMEI là 355021-00-018044-5 làm ơn cho em cái
  10. trungdungvh2

trungdungvh2 Thành viên

Được Like:
    0
    Hỡi đồng bào GSM Vietnam, đặc biệt anh em sao Nokia 7710. Có việc khẩn cần pà con giúp sức.
    Làm sao giải nén file *.rar trên máy 7710. Có cách nào không? Tui có mấy file trên máy mà không biết giải nén bằng application gì? Ai biết chỉ giùm với (sẽ có 1 chầu trà đá tẹt ga - Hà Nội) Thanks! Đồng bào nhiều nhiều

Hỡi các tín đồ của N7710! Ai có Taskspy.sis không nhỉ! Cho xin với