Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. d3vil

d3vil Thành viên

Được Like:
    10
    good idea.nhưng chưa xong fai hok MIE, thấy 1 số soft vẫn chưa có link down.:hug:ủng hộ 2 tay.ae 7710 góp sức cùng MIE nào
  2. namxd9

namxd9 Thành viên

Được Like:
    24
    cách 4mat bằng bàn phím như sau:khi khởi động máy.lúc hiện chữ NOKIA trên màn hình trắng tinh thì ấn đồng thời 4 phím.hai phim dưới cùng bên trái+hai phím trên cùng bên phải.chờ 1 tý là ok.lưu ý là mất sạch giữ liệu nhé
    kích thước màn hình là 640x320
    ghi âm cuộc gọi thì bó tay.ko biết có phần mềm không nữa
  3. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    cái k@y này mình đã trả lời bác ở trang trước rồi cơ mà , ko đọc kỹ à
    còn cái thẻ của bác có lẽ thẻ dỏm rồi, chớ bình thường bỏ vô PC là nó đọc hết á , mang lại tiệm cho nó coi lại nhé
    ok anh
    1/ sao cái thẻ này giống của bác kia thế
    2/4mat bằng 3 ngón , bạn restart lại máy khi nào hiện chữ NOKIA thì bạn nhấn đồng thời 3 nút : 2 nút cuối bên trái và nút giữa bên phải rùi làm theo nó hướng dẫn là xong
    3/vô ct gọi điện nhấn *#06# là ra số imei của máy bạn
    4/ghi âm thì có ct BestCallRecorder vô chữ ký của mình nhé
    5/màn hình em nó 640x320
    6/phần mềm nghe nhạc pro nhất cho em nó chính là phần mềm có sẵn trong máy á ,khỏi kiếm cái khác làm j
    rùi tui trả lời rồi đó biết chưa :D:D

thông báo tin cực hot :D tạm biệt những ô vuông đáng ghét khi lướt web hay vào soft java 7710 h đây đã đọc được tiếng Việt hoàn chỉnh trên mọi mặt trận trong em nó ko bị một lỗi nào như máy của chị Gianghv :D đêm hôm wa mới làm đc sướng tê tái hiện tại mình ko ngồi trên máy của mình nên ko up lên bi h đc , mai đi làm mình sẻ up lên cho mọi người , vấn đế là fonts Tohoma bự wá làm mất 1 số hiển thị của máy mình đang tìm fonts đẹp hơn để em nó hoàn thiện hơn , hix bi h vẫn tưởng đang mơ , sướng teeeeeeee taiiiiiiiiiiii :D:D:D:D:D:D
    lamtungbach thích bài này.
  4. dalami

dalami Thành viên

Được Like:
    0
    mấy anh sao ko giúp em "dạ thưa em vào powerfile vào ổ c:\system vẫn ko thấy chữ Fonts em tạo 1 thư mục mới có tên fonts xong cài nó vẫn hiện nó báo "no certificate.Install file cannot be trust" em nhấn vào detail nó hiện chữ "component is not digitally signed" nó vẫn chỉ có font(NewCourier, newtimes,nokia sans,swissA) ko có font unicode ko xài đc ạ mấy pác giúp em em cảm ơn rất rất nhiều mấy pác giúp em giúp em" giúp em giúp em thương em với
  5. d3vil

d3vil Thành viên

Được Like:
    10
    bạn vào menu--->powerfile--->setting--->filter và check vào sýtemm folder......XONG.bi giờ có thể thấy fonts trong ổ C.good luck
  6. gianghv

gianghv Thành viên

Được Like:
    71
    hehehe...định trả lời nhưng chậm rồi, thực ra có 1 chương trình có thể giải nén file rar trên 7710 nhg do 4rum chỉ cho attach file rar nên ghét, ko thèm up >:p, đề nghị mở rộng đuôi nhá (zip, jar, sis....)

Các file đính kèm:

zazaza thích bài này.
  7. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Đúng là 1 số app chưa có link down, lý do không phải là ko có app mà là do chưa up hết lên host, mai đi làm mới up tiếp tục, cố gắng up hết để mọi người vào down cho tiện.
    Không phải rum ko mở rộng mà do dạo rum nâng cấp sao đó mà bị hạn chế thôi, giờ các admin mở rộng thì hơi khó, bạn cứ đính kèm vào đi, tôi sẽ lấy về và up lên Web APP 7710 cho mọi người xài.
    zazaza đúng là cao thủ 7710, mai nhớ up lên nhé, vậy là 7710 quả xứng ngôi vô địch (vì là hàng độc: ko sx nữa, app thì quá hiếm, S90 độc bá võ lâm)
    zazaza thích bài này.
  8. lamtungbach

lamtungbach Thành viên

Được Like:
    87
    Chúc mừng zazaza nhé, tuần này anh bận công tác không online được, khi nào chỉnh sửa xong nhớ sms cho anh biết nhen, bye !
  9. namxd9

namxd9 Thành viên

Được Like:
    24
    hic.tình hình là rất lình phình rồi đây.mai em phải đi nâng cáp cho em nó thôi,em đang dùng V02.08.1 (8-12-2004).có ai biết ở HN có chổ nào vừa rẻ vừa nhanh không chỉ dùm nhé.Thanks
    cho hỏi thêm một câu nữa là.làm thế nào để copy toàn bộ danh bạ trong máy sang sim.mình chỉ copy dược từng số thôi.mong các bác chỉ giáo giùm nhé
  10. gianghv

gianghv Thành viên

Được Like:
    71
    Nhưng mà không được up thì up làm sao được?****?