Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    4mat lại thẻ trên PC rùi đưa vào 7710 4mat lại bằng 7710 1 lần nữa nhé , thử coi có đc ko nhé , mình toàn làm thế
    off à :D để coi sao đã , ae thống nhẩt đê :D

@DALAMI : bạn cài đc chưa ****?
    Pháp Sư thích bài này.
  2. daiuongngoc

daiuongngoc Thành viên

Được Like:
    16
    Cuối cùng cũng đã thực hiện rồi. Tuyệt vời quá, Thanks ae nhìu lắm.:D
    Pháp Sư thích bài này.
  3. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    tại sao lại ko dám , phải mày mò mới biết chớ sao lại ko dám :D
    truongxuanvu and Pháp Sư like this.
  4. daiuongngoc

daiuongngoc Thành viên

Được Like:
    16
    Máy của em mấy hôm nay giông như là bị điên, điện giật ý. Bây giờ nó tạm ổn rồi nên không giám cài đặt lung tung nữa, để em thử test mấy hôm xem thế nào đã:D
    Pháp Sư thích bài này.
  5. tinh_chet

tinh_chet Thành viên

Được Like:
    45
    Hong biết luôn, tức quá trời! Gỡ thẻ nhớ ra rồi gắn vô lại là bị dzậy luôn8-}. Để đi mua cái MMC 1G mới gắn vô (tại đang xài 512MB) rồi làm máy lại hết luôn! Thánh kìu anh Lão Già X Sì Men đã quan tâm!:">
    truongxuanvu and Pháp Sư like this.
  6. daiuongngoc

daiuongngoc Thành viên

Được Like:
    16
    Hix! Mới thay rồi, đêm qua bung ra thử nên để vậy luôn.:D
    Bây giờ mà có đc kết nối wifi thì sung sướng cho em nhà mình biết chừng nào nhỉ[-(. Chắc là không thể mơ đến chuyện kết nối wifi đc quá. Nhưng mà Thịch chó là muôn năm, anh em o SG tổ chưc off đi. Ủng hộ 2 tay, 2 chân:D
    Pháp Sư thích bài này.
  7. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    coi chừng em band nick a đó nha dám phao tin vịt hả :D
    ko bị bạn ơi , up FW mới rồi phải ko , trước khi mở td bạn nên out hết mấy cái khác đi nhé cho nhẹ máy
    namxd9 and Pháp Sư like this.
  8. daiuongngoc

daiuongngoc Thành viên

Được Like:
    16
    Mình đang điêu dứng với cái thẻ MMC 1G nè bạn:(Mua 1 cái đầu về đc 2 hôm bị hỏng, hôm sau lên mua cái khác cũng y chang, lên đổi cái thứ 3 mới xai đc hôm nay nên chưa biết ra sao nữa8->.
    Mình đang có trục trặc 1 chút về chuyện này:D Mình mở nhạc lên thì nó không hát, ma cứ ''unble to play track''trách hoài rồi nó dừng lại một bài mạc định mới hát. Có khi nó giống như bị điên, chỉ hát đi hát lại 1 bài mà trong list nhạc không có."Bảo đảm thẻ không bị virut" vì đã diệt virut nhìu lần trước khi đưa vô máy. Có anh em nào biết nguyên nhân tại sao không? Chỉ giup minh cách khác phục với. Mấy hôm nay không nghe đc nhạc của em nó nên buồn quá. Help me !
    Pháp Sư thích bài này.
  9. tinh_chet

tinh_chet Thành viên

Được Like:
    45
    File nhạc đó máy không hỗ trơj code rồi đó bạn, có phải file .wma không?

Phù......xong roài, pi giờ em nó hiện lên tiếng Việt long lanh luôn. Phải xài tuyệt chiêu 03 ngón với em nó đó.

Mới tìm được bản MSDict Viewer 2.10 for S90 cracked, hong biết AE có chưa nhưng mình vẫn post lên. Hihihi nếu có rồi đừng chửi nghen, tội nghiệp
    http://www.coolfilehost.com/hv3kj7omv3da/msdict.viewer.v2.10.s90..cracked.sis.html
    Đợi vài giây rồi kéo xuống cuối trang có chữ Download File nhấn vào đó nghen.
    Pháp Sư thích bài này.
  10. tinh_chet

tinh_chet Thành viên

Được Like:
    45
    Hic...Sau khi dùng tuyệt chiêu 03 ngón và cài ngon lành VNTelex xong thì em nó lại không xài GPRS được. Làm mọi cách rồi, thủ công đưa thông số vô, hoặc soạn GPRS 7710 gởi 994 = > seve cấu hình lại (thậm chí chơi luôn cấu hình GPRS 6630). Dzậy mà vẫn không xài GPRS được 8-}. AE giúp mình với, thanks!
    Ah còn cái này nữa, sao mình cài từ điển thì nó páo invalid dzậy là sao?**** Help me!
    Pháp Sư thích bài này.