Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Chắc là ram chạy không nổi nên máy tự khởi động lại. Bạn nhớ dùng PM switch để tắt các PM chạy ẩn trong máy để đỡ tốn bộ nhớ.
    lucky_luke2050 thích bài này.
  2. lucifa07

lucifa07 Thành viên

Được Like:
    1
    Pin 7710

Các pác cứ đến chỗ trường em. Chỗ trường BK í. Rùi pác hỏi nhà T xong cái của hàng đó nằm ngay đối diện cổng trường lun. chỉ có 120k thui. Em đang sài nè ngon lành phết. Còn pác nào bít cái vụ font thì tiện hum nào anh em gặp nhau pác chỉ em cái chứ em thì pó tay gồi.:hug:
  3. gianghv

gianghv Thành viên

Được Like:
    71
    nhưng bạn ở HN à.mình học XD hôm nào có dịp gặp cái nhỉ.

Hà Lội mùa này phố cũng như sông ... nà ná na ... BK, XD, KT họp đê

có một con 7710 đang rao bán nè.bà con ai cần thì xem thử sao nha
    http://vatgia.com/raovat/1570/540794/ban-nokia-7710-man-hinh-cam-ung-moi-98%25.html

Chính là con mình định mua hahahaa....bây h lại kết thân với chủ máy mới chết, mà ông này cũng là mem cũ của rum mình đấy 8->

mua đi anh em xem thế nào chị Gianghv ơi.xem dạo này em nó có được giá nữa không.mà chiến hữu cũ thì nhớ bớt nhiều tiền vào nha.kakaka>:)

bả này bả khôn zữ zậy.kết thân là giảm tiền đó...>:)>:)>:)khôn khôn..

Đâu, vì tưởng máy hỏng mới mua chứ bây h mua làm j lắm thế, k định mua nữa thì ông ấy muốn kết bạn đấy chứ >:)

Có phải là theme với biểu tượng là hình hoa quả va ly kem k nhỉ?****?8->:>
  4. d3vil

d3vil Thành viên

Được Like:
    10
    đối diện đại học bách khoa tphcm hả bạn.nếu vậy thì mua dc chứ hà lộ#-oi thì pó tay
  5. lucifa07

lucifa07 Thành viên

Được Like:
    1
    Pin 7710

Em nà em ở Hà Lội nà ;;). Pác ở XD thì hum nào anh em gặp nhau hen. Còn pác ở trong HCM city thì em chịu thui.:hug:. Uhm thế các pác cài font xong thi bộ nhớ RAm là bi nhiu vậy? Máy em mà cài cái font của AXMAunicode của pác nào í thì chỉ còn 7MB thui còn bìn thường thì em nó chi khoảng 10-> 11Mb là hết. Chẹp pác namxd9 đã cài được font chưa? Nếu được rùi thi hum nào gặp pác giúp em cái nhẩy.:-c:-/
  6. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    bỏ cái fonts đó đi bạn , cài cái beta 5 ở trang bên nhé

ai có vấn đề về thẻ nhớ thì thử cái này coi sao nhé
    http://gsm.vnshowthread.php?t=121314
  7. namxd9

namxd9 Thành viên

Được Like:
    24
    mình vẫn dùng cái fon hôm trước 5M lận.nhưng mà khá tốt ngoài lỗi hiểm thị phần giây trong phần nghe nhạc.với phần cuộc gọi thôi nhưng thế cũng tốt rồi.Beta5 mình thử cũng đang thấy lỗi nên thôi chờ các bác sửa xong đã.dạo này đồ án lụt nên chưa gặp được rồi,mà làm sao biết Ram còn bao nhiêu nhi?
  8. lucky_luke2050

lucky_luke2050 Thành viên

Được Like:
    2
    PM switch, e cũng có dùng nhưng thỉnh thoảng máy mới bị khổi động lại, có khi nào máy bị vi rut không?
    À a ZAZAZA ơi pm MSdict của anh là pm gì vậy, cho e với được không anh, e cũng hay táy máy lém
  9. lucifa07

lucifa07 Thành viên

Được Like:
    1
    Ram 7710

Pác namxd9 mún xem Ram thì dùng taskspy or task man cũng coi được hết à cả mem mon cũng coi được lun. Pác xem lại ở những bài trước ha có hết đấy. Em cũng vừa cài xong cái font rùi nhìn thik ghê. Nhất là dùng Emap hiển thị tiếng Việt (em vốn mù tên đường mà). Còn cái vụ từ điển thì em chịu cài nó vào chạy chậm rì mà cũng chả hơn gì cái từ điển Mobi em đang dùng vừa nhanh lại vẫn đủ. Em đố pác nào dùng từ điển Java mà tra được chữ 'go' đấy.
  10. tinh_chet

tinh_chet Thành viên

Được Like:
    45
    Lên dotsis gom về hơn 30 soft+game+themes nhưng chỉ thấy có 3 em xài ngon thôi.
    1. Switch v1.05 (tui đang xài v1.0 up lên thấy nó đã đã hơn).
    2. Game chơi đánh bài tiến lên (tiến lên của nước ngoài, hơi khác với kiểu của mình).
    3. Themes màu tím lợt, mấy cái icon nhìn mê mê. (Cái này chắc mấy girl mem khoái lắm đây).
    Mình đang test mấy em nó để khi nào ok hết mình sẽ post lên cho anh em tham khảo hen.
    Báo cáo hết>:)