Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. andrew_212

andrew_212 Thành viên

Được Like:
    6
    troi oi sao wmaflus cai ko duoc , co cai nao cua 7710 ko , s60 sai dau duoc

a cho minh hoi co ai biet cach save tin nhan vao memorycard cua 7710 ko vay , hoac la copy may file do de luu lai trong pc cung duoc , giup minh nha minh dang can save lai tat ca tin nhan cua ban gai minh ,ko the bo duoc help me !!!1
    RedStar thích bài này.
  2. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Thế là 4.10.0 hay là 5.01.0 vậy?
    Ai có fw mới thì la lên nhé
    Đọc bài trên chỉ khoái mấy cái Improve hihi
    Nhưng ấn Nút C ko đóng các App ẩn thì chán nhỉ, nếu mà nó đóng các app khác mà giữ nguyên app đang chạy thì tốt quá. mà tốt nhất là cho người dùng tùy chọn.
    Mong chờ, chờ mong....:D

Icon hình bàn phím và cái bút ở trên là cái gì vậy
    Nó là soft hay app có sẵn trong máy.
    em dùng Fw 4.01.0 thì có dùng được nó ko?
    Thanks

Quên nữa cho em hỏi làm sao thay đổi tùy ý các icon trong thanh Toolbar (ở dưới cùng của desktop) vậy.

Các file đính kèm:

RedStar thích bài này.
  3. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    RedStar thích bài này.
  4. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    hay bác thử backup cả máy hoặc tin nhắn lại là đc. rồi chép cái đó vào máy tính. khi nào cần thì bung ra là đc.
    RedStar thích bài này.
  5. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    bác có thể save tin nhắn vào máy pc được ,với điều kiện PC cua bác phải có cổng Bluetooth và chương trình pcsource bác đồng bộ hóa dữ liệu rồi save danh bạ và tin nhắn lên PC
    Nếu làm không được thì đem đến tiệm axmobile "www.axmobile.com" 149 CMT8 q3 tui save lại cho "" Nhớ đem theo usp hoặc đĩa trắng " freeee
    RedStar thích bài này.
  6. daicamon

daicamon Thành viên

Được Like:
    2
    các bác ơi cho mình hỏi có phần mềm KOBE phone direct cho 7710 mình mới mua con 7710 nhưng thấy thằng bạn xài 7610 cài phần mềm danh bạ kobe phone đã quá nhưng mình cài giống nó ko được. nhờ các bác giúp dùm mình cho mình xin code của superminer cám ơn nhiều
    RedStar thích bài này.
  7. daicamon

daicamon Thành viên

Được Like:
    2
    à bạn cho mình hỏi thêm mình dùng phần mềm gold ware kít loa lên nghe nhạc lớn nhưng có ảnh hưởng đến loa không mình sợ loa của mình bị down quá. nếu loa bị hư thì thay bao nhiêu tiền vậy. có gắn thêm được 01 loa nữa được ko. ai có từ điển việt anh - anh việt cho máy 7710 ko loại 100.000 từ đó. cám ơn nhiều
    RedStar thích bài này.
  8. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    dai ca mon : bạn nên xem lại topic này từ trang 1 đến 50 là bạn có thể tự mình giải đáp hết tất cả thắc mắc
    7710 nghe loa ngoài lớn rồi , nếu kích âm lượng lên nữa sẽ rè. nếu cảm thấy loa nhỏ thì nên nghe = tai nghe.
    RedStar thích bài này.
  9. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Bạn nào có chương trình chụp ảnh cho 7710?
    Có tại địa chỉ này nhưng down không đựoc, bác nào down được và up lên nhé!
    PHOTO BLASTER
    Thank
    http://www.clickapps.com/moreinfo.htm?pid=3729

Và cả chương trình SuperVideo Streamer Bundled V2.0
    http://www.allaboutsymbian.com/software/item/SuperVideo_Streamer_BundledV20-Total_4_appsN-Gage76507610365036606600660SX1.php
    Thank a lot!

Chương trình Omai Gino được phép post lên chưa nhỉ? Chuong trinh Omai Gino ben S60 co ho tro cho 7710 day, tuy man hinh hien thi nho nhung van chay tot.

cuongxn7 ơi, bạn có soft nào về chụp ảnh và quay phim cho 7710 không?
    cho mình xin với nhé!
    may cai themes ban up len bi thieu ha?
    thank!
    RedStar thích bài này.
  10. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    he he, bậy rồi. 7710 hết còn bán trên thị trường rồi. tui là người ôm cái 7710 cuối cùng ngoài thị trường nè. sau khi đi hơn cả chục cửa hàng siêu thị điện thoại. mấy chỗ đó, nó có có, rồi call hỏi tùm lum chỗ, cuối cùng n1oi hết. ngay trên lê duẫn và kho của NOKIA cũng không còn luôn . hình như FPT hết nhập hay sao á
    RedStar thích bài này.