Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    ủa 7710 của mình mặc định chạy flash đc mà đâu cần cài thêm j đâu bạn , nó chạy file flash bằng cái duyệt web á

hehehehe cuối cùng cũng tìm đc người xứng đáng thế za quản lý box rồi nhá , mai các bác sẽ biết , bà chị HIV ko la lối em nữa nhá :D:D
    cám ơn ace đã tin tưởng za nhiều nhiều nghen , nhưng hình như mọi người hiểu sai ý của za rồi , za đâu có rời bỏ box hồi nào ,chỉ bận wa ko quản lý thường xuyên thôi nên sẽ có người quản lý nhắc nhở ace thôi mà , còn có j thắc mắc za vẫn trả lời mà ^^ thế nhé hiểu rồi nhé , ko bù lu bù loa lên nữa nhé hé hé để sức tuần sau đi TG đi nhá mấy bác :D:D 7710 lúc nào trả hoành tráng từ nghĩa đen đến nghĩa bóng =))
    chauhung and o0tatsuya0o like this.
  2. boy221089

boy221089 Thành viên

Được Like:
    34
    E nghĩ mọi người cũng nên thông cảm cho a zaza, e nghĩ anh ấy chỉ tạm thời nhường chức mod thôi mà, khi nào công việc ổn định và có thời gian free nhiều thì a zaza lại làm mod. Nhưng e nghĩ những buồi off của hội thì chắc chắn phải có mặt anh zaza, hii. Và e mong mod mới cũng sẽ là người năng động và nhiều kinh nghiệm, vui vẻ để có thể dẫn dắt tốt box 7710 ngày càng phát triển.
    zazaza and chauhung like this.
  3. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    MOD mới thì khỏi nói , đại ca của zazaza , mấy bác quay lại trong 40-50 sẽ nhớ ra ảnh :D
    mai sẽ rõ ảnh là ai :D
    chauhung thích bài này.
  4. lamtungbach

lamtungbach Thành viên

Được Like:
    87
    Nhiệt liệt chào đón Mod mới, hy vọng sẽ có một đại lễ tiệc bàn giao và nhậm chức Mod, anh chị em chuẩn bị tinh thần nhé ....

P/S: Bi giờ là ngày mai rồi, xuất hiện đi .... phù ....
    chauhung thích bài này.
  5. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    MOD mới ra mắt cái nèo :D:D X_X=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>:hug::hug::hug::hug::hug::hug::hug:
    chauhung thích bài này.
  6. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Chào các bạn! Mình đc giao nhiệm vụ cùng các bạn tiếp tục gây dựng và phát triển box 7710 này ngày càng lớn mạnh hơn. Tuy nhiên vì trình độ hiểu biết có giới hạn và cũng là chân ướt chân ráo vào đây nên vẫn mong đc sự nhiệt tình giúp đỡ của cựu Mod ZaZaZa cùng các bạn giúp tôi hoàn thành nhiệm vụ này. Thân chào và hẹn gặp nhau sớm!:hug:
  7. lamtungbach

lamtungbach Thành viên

Được Like:
    87
    Hoan hô Mod chauhung01, hoan hô .... Đại lễ tiệc nhé :hug::hug::hug:
    chauhung thích bài này.
  8. namxd9

namxd9 Thành viên

Được Like:
    24
    nhiệt liệt chào mừng bác.có lẽ bác cho anh em cái sơ yếu lý lịch nhỉ.thế này cũng có nghĩa là cố vấn đặc biệt của box rồi mong hai bác song kiếm hợp bích để anh em được nhờ.:D
    lamtungbach, zazaza and chauhung like this.
  9. d3vil

d3vil Thành viên

Được Like:
    10
    zaza tìm đâu ra mod mới nhanh quá vậy:D BRAVO
  10. vanchixuong

vanchixuong Thành viên

Được Like:
    41
    Thanks bác nhiều, nhưng giờ em không liều nữa, hihi, mình vẫn thấy 3.11 sài Ok rồi, riêng thằng 3.13 thì có thêm 1 phần là convert film chuyển sang đuôi Avi cho chương trình smart movies, ( hình như là vậy).

Note : Anh em nào có quyển sách Guide Book N7710, em mình mượn 1 tuần nha! Mình có bảng PDF rồi, nhưng đọc trên máy vi tính ngán quá, hichic!
    Mình ở SG , gần ngã 4 Phú Nhuận, Q. Phú Nhuận. Thanks anh em nhiều nhiều.
    Văn Chí Xương - 0989249357