Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. tuannguyen7997

tuannguyen7997 Thành viên

Được Like:
    0
    Thanks bác nhiều nhiều nhé. Mấy bữa trước thì vẫn xài ngon, nhưng hôm nay nó lại hỏi code. Em có lấy ki trên diễn đàn nhưng đánh vào thì nó báo wrong. Đành phải nhờ bác vậy. Mail: tuannguyen7997@yahoo.com.vn hoặc duongnhcs@yahoo.com
  2. vanchixuong

vanchixuong Thành viên

Được Like:
    41
    bác muốn nhờ anh em giúp đỡ lấy code, phải có thêm số Imei của máy bác nữa chứ, thế bác lấy ki mà ko nhập imei sao lấy đc code vậy, tài thế!
    tuannguyen7997 thích bài này.
  3. daiuongngoc

daiuongngoc Thành viên

Được Like:
    16
    Máy của mình chạy vẫn nhanh như xưa mà, chắc là máy bạn bi viruts như chi giangtv nói rồi.
  4. ngocha

ngocha Thành viên

Được Like:
    0
    bac nao chi cho e cách cài CT OPERA MINI với e ko hiểu cách cài như thế nào thanks
  5. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Giải nén lấy file jar hoặc jad, copy vào thẻ nhớ và open để cài đặt.
  6. tuannguyen7997

Được Like:
    0
    Thanksss bác rất nhiều, đúng là nó đòi đăng ký và cho mình số imei: 355021000127081. Ngoài ra bên dưới nó hỏi địa chỉ email và code. Thành thật xin lỗi vì thiếu thông tin. Các bác giúp em với nhé.
    Trân trọng
  7. namxd9

namxd9 Thành viên

Được Like:
    24
    bác này buồn cười nhỉ . em đã gửi cho bác cái bộ kig@n trên mail rồi đó bác muốn tra IMEI bao nhiêu thi tra còn gì. còn bác cài OPERA thì tải về xong dổi thành đuôi jar sau đó cài như bình thường.chú ý khi cài nhớ để chế độ internet setup là GPRS nhé ko nó check mãi không xong sau đó báo lỗi đó
    Chúc bác thành công!
    tuannguyen7997 thích bài này.
  8. tuannguyen7997

Được Like:
    0
    Cái bộ **** bác gửi cho em bị lỗi rồi, không giải nén được. Bác thương em thì thương cho chót, check lại rùi gửi giúp em với. Thank bác. tuannguyen7997@yahoo.com.vn
  9. o0tatsuya0o

o0tatsuya0o Thành viên

Được Like:
    40
    Đây là link BestFileman với k@yg@n, bạn tải về mà xài. Nó giống như powerfile thôi.
  10. traingheo1784

traingheo1784 Thành viên

Được Like:
    12
    vấn đề này đã giải quyết, chắc box cũng có đủ rồi, nhờ mod xoá luôn bài này và bài quote ở dưới