Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

04.01.0 đã có ở hanoi.
    RedStar and Pháp Sư like this.
  2. trunglpz

trunglpz Thành viên

Được Like:
    9
    các bác oi có ai có trương trình lên mạng bằng 7710 qua pc ko vậy.em muốn quá nhưng mà kô biết làm kiểu gì?ai có thì upload lên nha đê mỏi người cùng hưởng lây:D
    Pháp Sư thích bài này.
  3. zhouyumin

zhouyumin Thành viên

Được Like:
    25
    mấy bác xài wa 7710 cho em ý kiến , em tính mua mà ko biết cái này có nhiều đồ chơi như seri60 ko ?nghe nhạc có lớn ko ?
  4. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    cái này nghe nhạc ngon lành,nghe qua loa ngoài củng tốt,xem film avi qua smartmovie hết ý luôn màn hình rộng rõ nét;có điều ứng dụng viết cho nó còn ít,1 số ứng dụng cần thiết và thông dụng đã có cho nó rồi.Theo ý tôi 7710 là 1 công cụ đa phương tiện mạnh,giá cả hợp lý...xài nó rồi không muốn xài dòng s60 hiện nay nửa[trước đây tôi đã sử dụng 6600,7610 rồi]
  5. clio

clio Thành viên

Được Like:
    2
    chào các bạn.
    đã mấy lần mình rất mong các bạn giúp dùm cái pass của trò chơi skyfo nhưng chờ khá lau vân chưa có tin giúp . mong các bạn thương tình giúp dùm nha. mang ơn các bạn thật nhiều . vì sử dụng 7710 tới giờ mà chẵng có game chơi đến khi cài dược thi lại bị đòi pass .1 lần nửa thank tất cả các bạn . email của mình la : thien_trung@yahoo.com. giúp dùm nha
  6. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Đầu tiên bạn cài cả hai bản demo và full, sau đó mở bản demo lên chơi một chút rồi đóng lại. Tiếp đến bạn tiến hành Crk theo hướng dẫn trong file .txt nhé. Chúc thành công.

Các file đính kèm:

7. nik3c

nik3c Thành viên

Được Like:
    123
    Games skyfore mình đã crk như vậy rồi nhưng mà vẫn chơi ko được,ban có kygn hay là soucre đã crk rồi ko cho mình xin đi
  8. nik3c

nik3c Thành viên

Được Like:
    123
    Mà bạn ơi cho mình powerfile là chương trình gì vậy?có sẵn trong 7710 ko
  9. banggiang

banggiang Thành viên

Được Like:
    61
    powerfile là chương trình quản lý như Explorer của Pc vậy đó.Mặc định 7710 chỉ có File manager mà thui kg có powerfile đâu.Chương trình này dùng để cắt dán coppy rất tiện.
  10. banggiang

banggiang Thành viên

Được Like:
    61
    Bro remove bản full đi cài bản demo trước xong chơi bản demo hết màn rùi mới cài lại bản full và làm theo cách các bạn trên hướng dẫn. MÌnh cũng làm theo cách đó và đc mà cố gắng lần nữa đi còn nếu kg đc thì đến chỗ mình mình thử xem có giúp gì đc kg ;)