Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Hay là Nokia không còn sản xuất dòng này nữa nhỉ. Thế thì không có phụ kiên khi bị hỏng các bác vứt luôn à?
    RedStar thích bài này.
  2. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    ko còn sản xuất nhưng phụ kiện vẫn còn đầy đủ đó bạn, cái đó thì khỏi lo.
    RedStar thích bài này.
  3. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    hổng còn bán ở HCM chưa chắc là tẻ6n thế giới hết bán. ở châu âu, người at va74n đang xài mà. tại Vn ít ai chưộng nên hổng nhập nữa thôi.

tiện thể, hỏi anh em, ai biết chỗ bán loa gắn ngoài cho 7710 không, hnàg chính hãng đến hơn 1tr lận, bán ở thêgioimobi , mắc quá, hổng biết co hàng lô không. loa gắn ngoài khá to, chắc nghe hay lắm.
    RedStar thích bài này.
  4. mijija

mijija Thành viên

Được Like:
    8
    Cám ơn bác nhiều lắm! Em đã làm đc rùi!!!!!!!!!!:hug:
    RedStar thích bài này.
  5. conan1412

conan1412 Guest

các bác ơi cứu em với, con 7710 của em sau khi nâng cấp lên v4.03 thì ko vào Smart Movie được nữa, giờ làm cách nào đây . :((
    RedStar thích bài này.
  6. conan1412

conan1412 Guest

bác azumi post cái theme creator thiếu mất part6 rồi, làm ơn pót lại đi bác ơi. thks
    RedStar thích bài này.
  7. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Dùng POWER FILE xóa hết nó đi,sau đó cài lại mới,nhớ cài code xvid s90 nửa...bạn xem lại trong topic tôi đã post lên smartmovie 2.76 rồi đó
    RedStar thích bài này.
  8. andrew_212

andrew_212 Thành viên

Được Like:
    6
    hinh nhu la sau khi nang cap len 4.10 thi co nhieu theme ko dùng dươc phai ko cuongxn7
    RedStar thích bài này.
  9. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    cài đưộc nhiều theme chứ! riêng các theme của tôi làm vì trong giai đoạn thử nghiệm nên khi bạn cài theme vào máy nó có tên là MY THEME,vì thế khi bạn cài theme sau vào nó sẻ xóa theme trước;khi muốn xài lại theme trước bạn phải cài đặt lại...chương trình làm theme của 7710 rất tuyệt vời, nó cho phép ta thay đổi toàn bộ giao điện của máy:từ kích thước,màu sắc,kiểu font chử,hình ảnh icon,background và nhiều thứ khác trong máy..v.v..
    RedStar thích bài này.
  10. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    cài tự điển mà A-V mà font hiện lên ko được, tức quá.Có bác nào cài được thành công chưa vậy.
    RedStar thích bài này.