Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. kojirole

kojirole Thành viên

Được Like:
    8
    blacklist trên forum hình như coá mà ,cái của bn có key hay là bản *****
  2. man.ch

man.ch Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác cho hỏi ở Hà Nội hiện tại có chỗ nào nâng cấp phần mềm cho 7710 ko nhỉ?****
  3. kuldok_kuldok

kuldok_kuldok Thành viên

Được Like:
    23
    Bác có thể đến GSM ở Nguyễn Du để up fw cho 7710 ;)
    Còn phần mềm thì bác tìm trên diễn đàn nhé ;)
  4. kojirole

kojirole Thành viên

Được Like:
    8
    các bn vào trang này đăng kí rồi down thử mấy phần mềm trong ấy về đi,trang này của china có mấy phần mềm cho 7710 lạ lắm,ai dơ dc up lên diễn dàn lunz nha cho anh em xem thử
    Google Dịch
  5. trungtuyen

trungtuyen Thành viên

Được Like:
    2
    hu hu tự nhiên khởi động lên chữ nokia rồi màn hình trắng tóat ,không phải bị rớt ,nghe nói là hư filmware ,nhưng em tét thấy khi căm sạc vào là tự dộng bật nguồn len man hình như ở trên : hiện lên chữ nokia rùi trắng tóat mh là bệnh gì vậy mấy anh ? kíu em với !!! ở tành phố chỗ nào trị được bệnh này cho em địa chỉ với mấy anh!
  6. lamtungbach

lamtungbach Thành viên

Được Like:
    87
    Bác format lại xem. Nếu không được thì đưa ra Nokia care 122A Phan Đăng Lưu, P.3, Q. Phú Nhuận, Tp.HCM cài lại Firmware.
  7. trungtuyen

trungtuyen Thành viên

Được Like:
    2
    thienthanh_thienthanh67@yahoo.com

hĩ 200k nhung ở đó không có mới đau chứ! e mới wa đó về nè! a co bản fw đó send wa mail e tự cài dc không? sing viên làm gì có số vốn lớn ! Sẵn tiện a thực tập sữa chữa máy luôn! thank
  8. lamtungbach

lamtungbach Thành viên

Được Like:
    87
    Trước đây anh nâng cấp Firmware ở đó, bây giờ 7710 là hàng hiếm nên họ ngại đụng đến, em đem ra Nokiacare Điện Biên Phủ xem hoặc đến tiệm của Anh Tâm ở 127A Bà Huyện Thanh Quan, P.9, Q.3.

Em là sinh viên nên chú ý chính tả khi viết.
  9. x_bike

x_bike Thành viên

Được Like:
    89
    phone mình: 0904702222 tư vấn toàn tập cho.
  10. bogia109

bogia109 Thành viên

Được Like:
    0

Màn N7710 có 2 màn. Hi vọng là máy bạn hỏng màn hiển thị thôi chứ hỏng màn cảm ứng thì khó tìm và đắt lắm. Thay thì bạn tìm trong diễn đàn chắc có đó. Mình ở Hà Nội nên k biết :D