Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. x_bike

x_bike Thành viên

Được Like:
    89
    bác suy đoán hả. bác tháo em nó tanh bành ra chưa. riêng em từng tháo tanh bành 1 cái. nên em biết chắc chắn bác nói sai. làm gì có 2 màn hình ở đây. một màn hình như 02, cái cảm ứng gắn ở trên như một lớp mê ka. bị đốm đèn là hư màn hình rồi còn gì phải bàn nữa.
  2. tockomau

tockomau Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình hỏi
    máy mình không khởi động được mà không biết cách 4mat thì làm thế nào vậy
  3. bogia109

bogia109 Thành viên

Được Like:
    0

Ngày trước bị vỡ màn thay 1 lần rồi. Bị chết phần cảm ứng. Hết 1 triệu. Mà phải tìm được thợ ngon, chứ thợ lởm là toi mày liền. Thay màn về xong, loa trong tịt luôn
  4. kojirole

kojirole Thành viên

Được Like:
    8
    bạn nói j vậy ,lớp dán ở trên chỉ là lớp bảo vệ màn hình thôi mà:-t:-t:-t.màn hình cảm ứng cùa 7710 sử dụng công nghệ điện trở chạm nên tốn điện lắm .chứ là j có vụ gắn thêm lớp meka để cảm ứng:@):@):@)
    p/s:ko tin thử tháo ra rồi chọt chọt ngoài tấm dán màn hình xem nó có cảm ứng ko[-X[-X[-X
  5. dream_me

dream_me Thành viên

Được Like:
    0
    Có ai chỉ em cách mở bluetooth cái 7710 ko ! hiện tại mới mua nên củng ko rành lằm ! mở bluetooth hoài mà ko đươc , pro nào giúp em với :((
  6. chucuoi3587

chucuoi3587 Thành viên

Được Like:
    15
    Trời, bạn vào phần control panel đó, vào bluetooth, check vào switch bluetooth on nếu muốn mở hay tắt. :)).
  7. kuldok_kuldok

kuldok_kuldok Thành viên

Được Like:
    23
    bạn tìm thấy chỗ mở bluetooth rồi bấm vào không mở được hay thế nào ? Nếu bấm vào không mở được thì bạn back up lại dữ liệu rồi format lại máy nhé , lâu lâu máy mình cũng bị như thế ^^
    dream_me thích bài này.
  8. dream_me

dream_me Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác ơi sao máy của em , em mới thay sim vào thì nó ko vào được màn hình vậy ? nó đứng im ngày hàng chữ nokia :(( có bác nào bít nó bị ji ko :-s mong là ko bị hư :-ss
  9. trungtuyen

trungtuyen Thành viên

Được Like:
    2
    ai ban 77 minh mua lai voi

minh dang muon mua lai 77 ,xac cung dc nhung main ko hu la dc , may cu cua minh hu maun mat roi !
  10. man.ch

man.ch Thành viên

Được Like:
    0
    Có 1 em 7710 nguyên tem, phụ kiện có sạc+cáp usb+thẻ 512+tai nghe, pin dùng bình thường được 3 ngày ---> muốn sang tên cho những ai đam mê đồ cổ.
    Bác nào cần PM nhé.