Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. laizhonghou

laizhonghou Thành viên

Được Like:
    20
    Mình mới Update lên 4.07 ở Nokia Care trên đường 3/2, đi từ bùng binh qua khỏi Café Điểm Hẹn Sài Gòn 1 tí, nhìn bên tay trái
    RedStar thích bài này.
  2. tinhban6688

tinhban6688 Guest

Cho hỏi? Có thể tải firmware ver 4.10 ở đâu về cài nếu ỏ tỉnh lẻ? Mình thấy các bạn nói về nó thấy them quá mà không có cách nào để cài. Mong ai biết cách download ở đâu về cài được chỉ bảo
    RedStar thích bài này.
  3. vnvn

vnvn Thành viên

Được Like:
    2
    Vừa mới lên 122 Phan Đăng lưu up lên 4.10 . Mà hình như cá bác kỳ cựu chán 7710 rồi thì phải thấy ít post bài quá
    RedStar thích bài này.
  4. tinhban6688

tinhban6688 Guest

:hug: chán sao được, mọi người đổi máy theo mốt chứ không ai chán nó cả=D> :)) :((
    RedStar thích bài này.
  5. tinhban6688

tinhban6688 Guest

Thôi vậy không đòi hỏi xa. Vậy cho mình địa chỉ cài firmware ver4.10 ở Hà nội cũng được:eek: =(( :( :mad: :o :-$ :confused: :D :(( :hit: :whew:
    RedStar thích bài này.
  6. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    v.4.07 có chế độ xoay dọc màn hình rồi . bạn vào telephone, display chọn portrait mode. chế độ active standby cũng có rồi .
    RedStar thích bài này.
  7. dOOyOusEE

dOOyOusEE Thành viên

Được Like:
    25
    anh em nào bít cách connect wa bluetooth, để chép file từ máy của người khác wa mấy mình ko...
    thằng bạn em nó xài SS D500, chả hỉu bằng cách nào nó kêu em connect bluetooth với nó, rùi nó chép hết hình từ ổ C cũng như ổ D (thẻ nhớ) sang máy nó...
    em đã thử bằng N7710, nhưng ko tìm ra...

anh em nào bít... xin góp ý nhé...
    RedStar thích bài này.
  8. tinhban6688

tinhban6688 Guest

Aha....Bị nó chơi khăm rồi. Máy bạn có chụp ảnh Se... của người yêu không đấy? Ai đời biết cách ấy lại nói cho bạn. Để bạn làm chuyện sấu đó với người khác hả?
    RedStar thích bài này.
  9. tinhban6688

tinhban6688 Guest

Nhưng không sao mình bảo bạn cách để trả thù.
    Bạn hãy cài phần mềm "BlueSoleil" vào máy. khi bạn kết nối bluetooth bạn chạy chương trình này là xem được hết máy của người nào bật Blueto.....
    RedStar thích bài này.
  10. dOOyOusEE

dOOyOusEE Thành viên

Được Like:
    25
    ko bao h để mấy cái wan trọng đó trong máy hết (đùa thui :p )...chỉ bít cách mà tránh thui...

uhm, ko bít ông anh có luôn ko vậy...khỏi phải tìm...mà cũng chả bít chỗ nào để tìm...:(

ko mất đc dữ liệu đâu... chỉ bị xem trộm rùi copy wa mấy nó mà thui...nó sẽ ko xóa đc gì hết...
    RedStar thích bài này.