Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. nhatkhuong

nhatkhuong Thành viên

Được Like:
    16
    Tiện thể hỏi mấy bro có khám phá gì thêm về cái FW 4.10 chưa? có gì hay xin chỉ giáo!
    RedStar thích bài này.
  2. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Ui da, có hẳn một topic riêng cho N7710 mà mình không để ý mới chán chứ. Cứ đi hỏi lung tung ở đâu ấy.
    He he, nghe các bạn nói có nhiều phần mềm, nhiều games cho N7710 làm tớ máu đổi máy quá.
    Chất lượng âm thanh của thằng này thế nào hả các bạn, nghe nói có 2 loa ngoài Stereo phải không?
    Tks,
    RedStar thích bài này.
  3. milkthanh

milkthanh Thành viên

Được Like:
    139
    Loa thì có 1 loa hà bạn ơi, nhưng âm thanh tuyệt vời, mình chưa thấy máy nào nghe đã bằng (nghe tương đương Moto E680i).Nghe bằng tai nghe mới stereo.
    Bạn mua lẹ lẹ đi, gia nhập hội với tụi mình,nhưng nghe nói 7710 hiếm hàng lắm, phải đặt trước mới có.
    RedStar thích bài này.
  4. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    CỨ MUA ĐI BẠN! CON NÀY VÀO WEB TUYỆT LUÔN! TUI KIẾM KHÔNG RA ĐỒ MỚI, MUA HÀNG SECOND HAND ĐÓ, RẺ MÀ TỐT CHÁN! DÙNG GPRS CỦA MOBIFONE MÀ VÀO NET LÚC TÀI KHOẢN CÒN VÀI TRĂM ĐỒNG THÌ KHỎI PHẢI BĂN KHOĂN TIỀN BẠC! TỐC ĐỘ TƯƠNG ĐƯƠNG DIALUP!

NHƯNG TUI KHÔNG BIẾT CÀI FONT TIẾNG VIỆT! CHUYỂN SANG UNICODE UTF-8 NHƯ CÁC BẠN CHỈ VẪN KHÔNG ĐỌC ĐƯỢC TIẾNG VIỆT HOÀN CHỈNH! BẠN NÀO CHỈ TÔI VỚI!
    RedStar thích bài này.
  5. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Sao trên web nó nói con này 2 loa ngoài Stereo hả các bạn. Vậy là không phải hả. Nhưng nghe âm thanh có đã bằng E680 thật không. Vì nếu không thì mua E680 còn hơn. Mình thích con nào vừa nhiều chức năng mà loa phải to, nghe nhạc nét cơ.
    Mình cũng định mua E680 rồi, nhưng thấy con này mới ra nhìn hay quá nên thấy kết. Hì
    Rgs,
    RedStar thích bài này.
  6. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Mình đả cài FW 4.10 từ đầu tháng 12 ở 122A PDL.Tuyệt vời lắm,chạy nhanh hơn nghe nhạc kg bị dừng khi có tin nhắn và chụp hình đẹp hơn nhưng hình như nó lấy của mình tới 20Mb bộ nhớ máy đó.Mình chưa thử quay phim chứ lúc trước thì ẹ lắm.
    RedStar thích bài này.
  7. super_mouse

super_mouse Thành viên

Được Like:
    4
    "đừng mua E680.. rồi sẽ phải hối hận đấy"

Đúng đó bạn. mua 680 về rồi hối hận cho mà xem, con 7710 hơn hẳn mọi mặt luôn. Bảo đảm bạn sẽ ghiền (nếu không quan tâm về kích thước)
    RedStar thích bài này.
  8. nguyenducanhdl

nguyenducanhdl Thành viên

Được Like:
    29
    7710 có từ điển ENG-VIE ko các bro. nếu có thì share luôn nha.
    RedStar thích bài này.
  9. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    v.4.10 30-9-2005 bộ nhớ trong vẫn 85MB , ko thấy nhanh hơn . quay film màu tươi hơn trước. chụp hình vẫn vậy, save vẫn lâu như trước. Đã tạo được playlist trong music player . Còn thiếu gì anh em bổ sung thêm .
    RedStar thích bài này.
  10. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    7710 vẫn chưa co' tự điển anh việt thì phải
    RedStar thích bài này.