Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Bạn download powerfile ở dưới đây nhé. Mà bạn không có powerfile thì làm sao mà crk được. Bạn cài vào sau đó làm theo từng bước hướng dẫn trong file .txt. Đảm bảo thành công.

Các file đính kèm:

tuecuimia, RedStar and Pháp Sư like this.
  2. nik3c

nik3c Thành viên

Được Like:
    123
    sao mònh cài powerfile vào rồi nhưng mà vẫn ko thấy phần system vậy
    RedStar and Pháp Sư like this.
  3. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Trước tiên bạn phải crk trước, sau đó theo các bước sau: vào menu - settings - filter - dùng bút đánh dấu hiển thị của phần System folder lên và OK.
    Bác chịu khó vọc tí nhé, có lẽ phần này bác không nghiên cứu nhiều nên bác không crk được games là đúng rồi.
    RedStar and hoangtube2001 like this.
  4. nik3c

nik3c Thành viên

Được Like:
    123
    cám ơn các bác nhiều nha mình đã crk được rồi,bác nào còn game nào hay của 7710 cho mình nữa đi,có game metal bluster cho xin với
    RedStar thích bài này.
  5. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    mình gửi rom của picodrive rồi nhưng không thấy ai có ý kiến gì cả?vậy chắc là dở lắm!Tôi xin có ý kiến !TOPIC này dành RIÊNG cho 7710 vì thế anh em chúng ta những người đang xài 7710 hãy cố gắng đóng góp cho mục này thêm phong phú, khi thấy có những điều gì?dù hay hoặc dở; hãy cho biết ý kiến của mình để cùng nhau tham khảo,rút tỉa kinh nghiệm để cho dòng máy của mình được tốt hơn...các bạn có đồng ý không?
    banotomuamio, kingtown and RedStar like this.
  6. zhouyumin

zhouyumin Thành viên

Được Like:
    25
    cho em hỏi cái : 7710 xài được phần mềm từ điển Anh Việt-việt anh ko vậy ? và các soft như SmartCrypto(phần mềm để bảo mật cái file = password),UltraMp3 có xài được ko ? cái này nghe nhạc có to = Ngage QD ko ? các bác biết soft nào xài được cho 7710 ko ? em tính mua về xài nhưng sợ ko có Từ điển để học English !
    RedStar thích bài này.
  7. ambos

ambos Thành viên

Được Like:
    7
    Cho mình hỏi Nokia 7710 hình như chỉ cho phép file aac làm nhạc chuông phải không? Vào chọn nhạc chuông chỉ thấy file aac & midi thôi. Nếu muốn dùng nhạc chuông có lời thì mình dùng chương trình nào để convert file mp3 thành aac vậy các bạn?
    RedStar thích bài này.
  8. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    7710 dùng MP3 và wav đều được cả,không cần phải convert,chỉ cần chép vào my files là được.

Các file đính kèm:

tuecuimia, vothanh, Leader1 người khác thích bài này.
  9. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    nghe nhạc thì hết ý,điếc lỗ tai luôn,có FILEGUARD như smartcrypto;không cần phải xài ultraMP3 làm gì?chương trình của máy đã hay rồi;từ điển AV-VA chưa có,chỉ có từ điển SLOVOEd
    thôi.Có thể xài đở cái này

Các file đính kèm:

RedStar thích bài này.
  10. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Cái này là từ điển Anh Việt 1.1 của Cty giải pháp CNTT DASIS xài tạm.Khi chọn tắt UNICODE
    sẽ không có dấu,nếu chọn bật UNICODE thì nguyên âm hiện ra ô vuông nhưng khi tra từ sẽ hiện ra đầy đủ dấu.Từ điển này hiểu rất ít từ,chỉ xài tạm thôi...
    RedStar thích bài này.