Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    tôi đã gửi lên rồi. chương trình có tên là wmaogg_emroozi_7710 tôi đã cài vào máy tôi ;nó chơi được wma...
    nhatkhuong and RedStar like this.
  2. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Mình sử dụng con 7710 này đc 5 tháng rồi,có thể nói là rất tuyệt vời,sếp mình rất thích nên đành phải chia tay nó và cũng kg thể mua cái khác đc vì sẽ đụng hàng.Các bạn nào đã xài nhiều loại đt xin tư vấn giúp mình nên mua lại loại nào khác đây?Mình chỉ chơi với s60 thôi.Mình thấy N70 cũng hay nhưng kg biết nó có tính năng nào hấp dẫn kg chứ như 6680 chết ỉu quá.Cảm ơn các bạn nhiều!
    RedStar thích bài này.
  3. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Các bạn muốn đọc đc font tiếng Việt ngoài các bước cài đặt như trên thì như bạn cuongxn7 hướng dẫn bạn nên tắt máy lấy pin ra sau đó khởi động lại là ok,lúc đầu tôi cũng bị như vậy bực mình lắm nhưng thử bằng cách đó thì tốt,đọc truyện và duyệt web tuyệt vời.
    RedStar thích bài này.
  4. nancy_eva

nancy_eva Thành viên

Được Like:
    6
    Tặng anh em 1 game mới , chưa test nữa , lang thang trên net kiếm được , cho ý kiến nhé các bro , thân ......
    http://www.megaupload.com/?d=PV8VDRQL
    Trên là link down .
    RedStar thích bài này.
  5. nancy_eva

nancy_eva Thành viên

Được Like:
    6
    Đó là game Bong Chuyền cũng khá ngộ nghĩnh , chúc vui vẻ ......
    RedStar thích bài này.
  6. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Cái Total Video converter của Namfat hay thật đấy! Chỉ riêng bài Enternal Flame của Potato tôi convert thử xuống còn hơn 4M một tí thôi chế dộ full screen, chất lượng hình tương đối mà không hề giật như SM! Các bác thử dùng đi sẽ cảm nhận nó hay thế nào!
    RedStar thích bài này.
  7. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Thanks!

Mọi người ơi, tôi còn vài điều nho nhỏ nữa cần giải đáp.
    1. Tin nhắn:
    - Làm thế nào lưu tin nhắn sang thẻ?
    - Số lượng tin nhắn lưu trong Inbox có phải phụ thuộc vào dung lượng của máy không?
    - Số lượng tin nhắn lưu trong Sent Items mặc định là bao nhiêu và mình có thể tăng số lượng tin nhắn lưu trong này được không?
    2. Camera:
    - Làm thế nào lưu ảnh vào thẻ nhớ chứ cứ mỗi lần phải copy paste lâu lắm.

Các bạn giải đáp giúp tôi nha.
    Cảm ơn các bạn rất nhiều!
    RedStar thích bài này.
  8. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    bạn vào camera, vào settinh , chỗ Device bạn chọn lại memory card
    RedStar thích bài này.
  9. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    bạn chọn code như thế nào vậy , tại nó nhiều quá mình cũng ko biết chọn sao hết
    RedStar thích bài này.
  10. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Tôi cũng chọn bừa thôi: Trong Audio setting tôi để Sampling rate là 44100, bitrate là 64Kbits/s; Trong Video option tôi chọn Ative High quality, Frame rate 15, bit rate original; Video size chọn 320x160; Video crop and pad thì chọn crop top 40 và bottom 40 (bài Enternal Flame vì bài này cở hình nó 320x240 nhưng khung film chỉ là 320x160 thôi!). Tôi Chỉ làn như vậy là xem được! Các bạn dùng thử và tìm ra giải pháp tối ưu nha!
    RedStar thích bài này.