Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    các bạn chú ý Hộp mail riengcho7710.com.vn phải có .vn nữa nha, nếu ko có thì bạn sẽ gửi tới hộp mail riengcho7710.com thì ko ai nhận được đâu .
    RedStar thích bài này.
  2. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Các bạn cho đầy đủ tên hòm mail, user/pass đi.
    Thanks!
    RedStar thích bài này.
  3. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Còn cái này nữa. Anh em nào biết thông tin cho bọn tớ với. Tớ cũng muốn đi update lên version mới dùng cho thích.
    Thanks!
    RedStar thích bài này.
  4. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    http://www.ring-writer.com./
    1 chương trình free dùng để viết nhanh tin nhắn sms, email;gọi và gửi trực tiếp trên nó , tôi mới tải về cài vào máy đang tìm hiểu thêm các chức năng và cách sử dụng của nó sao cho hiệu quả...các bạn tải về theo địa chỉ trên ,chúng ta cùng khám phá...có file pdf hướng dẩn sử dụng kèm theo...có điều gì hay hoặc dở post lên trao đổi thêm...
    wiseman and RedStar like this.
  5. robinhood12345

robinhood12345 Thành viên

Được Like:
    37
    Ở 21 Trần Hưng Đạo có 4.10 rùi đấy,mình mới cài tuần trc,chạy ngon lành lém.Ai ở HN mau đến cài đi còn gì nữa.
    RedStar thích bài này.
  6. robinhood12345

robinhood12345 Thành viên

Được Like:
    37
    Mà ko có ai gửi mấy clip nào nét và tốt lên cho anh em thưởng thứ à.
    Potato đâu rồi,trc thấy hay tranh luận về mấy vấn đề này lắm mà.
    Mình convert bằng SM mà thấy chán quá(hoặc có thể ko bít cách)
    Vào thư riengcho7710 có mấy clip hay nhưng khi down về nó có đuôi ***.rar nên ko dùng đc.
    Ai có cách nào giúp anh em.

À,cái phần fotobase rất hay đấy,hồi trc dùng S60 cũng có,ai có cách nào phá key của nó thì tốt quá.
    RedStar thích bài này.
  7. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    đuôi .rar thì giải nén nó ra là được thôi.nếu PC của bạn có cài winrar rối thì bấm chuột phải extract here là được.

@ robinhood12345:cách convert SM tôi đã viết trong topic này bạn chịu khó xem lại ,nếu chưa có Xvid mpeg4 codec bạn search trên google sẻ có... nó free...
    RedStar thích bài này.
  8. laizhonghou

laizhonghou Thành viên

Được Like:
    20
    RedStar thích bài này.
  9. andycole

andycole Thành viên

Được Like:
    12
    Các bác cho em hỏi làm thế nào để reset máy.Em vừa mới tậu được 1 chú 77 2ndhand nhưng no' linh tinh lắm.Khởi động chậm dã man khoảng 30s.Em toàn dùng OS6.0 nên em chưa biết nhiều về 77,mong các bác giúp đỡ.
    RedStar thích bài này.
  10. n0bita

n0bita Thành viên

Được Like:
    24
    *#7370# là ok , ko thì theo cách của 1 bác nào đó ( hic ko nhớ nổi) tắt máy di bật máy lên đến chữ NOKIA thì giữ chặt 2 phím bên trái ( dưới phím di chuyển) và giũ chặt phím giưa bên phải, sau đó nhập code mặc định là 12345 là ok , bạn chịu khó đọc từ đầu topic sẽ thấy hướng dẫn cụ thể
    hoan nghênh bạn đến với những người thích dùng 7710 :D
    RedStar thích bài này.