Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. jojokills

jojokills Thành viên

Được Like:
    2
    MinuteBeeps && Minutes Manager v1.3
    đây là 2 chương trình gì vậy ? co' chuơng trình nào dùng để nhá máy ko? ( tức là dt cuả mình tự động cúp .. khi ng` ta bắt maý ^^ ) .
    coa' thì cho mình xin nha ^^
  2. baotrung1973

baotrung1973 Ex-Mod

Được Like:
    497
    Thì chính là minubeeps đó bạn ! Vào settings chỉnh lại phần max duration bằng 0 và set for outgoing call là ok ! Thân
  3. jojokills

jojokills Thành viên

Được Like:
    2
    bu`n ghia. hix mobi du`ng cuo'c ph'i block 1s .. nha' may' => 2s no' tinh' 300d
  4. newkissvnn

newkissvnn Thành viên

Được Like:
    64
    Tôi đang sài Nokia N70, tôi đã chuyển chế độ tin nhắn vào thẻ nhớ, thẻ tôi dùng 1GB hiện nay còn trống 700MB, nhưng không hiểu sao nó vẫn cứ báo memory full cho dù mục tin nhắn của tôi có 50 tin.Mong các bạn chỉ dùm tôi cách khắc phục . Thanks.
  5. thanhtungqng

thanhtungqng Thành viên

Được Like:
    51
    Bác xem lại ổ cứng C: trên máy lại, đóng hết các chương trình đang chạyy, khởi động lại máy là OK
  6. newkissvnn

newkissvnn Thành viên

Được Like:
    64
    Xem lại ổ cứng C: để là gì thế, mình có phải delete gì ko ?
  7. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Có thể máy bạn bi tràn bộ nhớ đệm. Format 4 ngón đi.
  8. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    có bộ gõ TV cho N70 ko, cho mình xin với.
  9. datkama

datkama Thành viên

Được Like:
    1
    Các bạn cho mình hỏi, mình có cái N70 mới mua thẻ 1GB sau đó mình cop phần mềm vào thẻ rồi cài vào máy, một lúc sau các phần mềm mất luôn và thẻ của mình cũng trông trơn. Cắm thẻ vào máy vi tính thì chẳng còn dữ liệu nào. Cắm thẻ vào điện thoại thì máy báo no memory card insert. Mong các bạn chỉ giúp về lỗi trên.thanks nhiều.
  10. jojokills

jojokills Thành viên

Được Like:
    2
    ai chỉ cho mình cách caì đaì FM cho caí N70 đi
    no' hỏi caí " access point " .. mình chọn 1 trong 2 .. sau đo' load .. no' báo " Packet data is not avaible .. check network services "
    vậy làm sao ???

trong lúc mình nghe nhac thì co' phone tới ..nhạc sẽ tự tắt.. hết nghe phone thì nhạc lại được tiếp tục.. nhưng ko hĩu sao maý mình thì no' im re lun.. phải click Play thì nó mới tiếp tục .. ko hĩu sao ?