Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    chương trình này cũ lắm rồi, có thể wa box yêu cầu pm của bác tichau xin cracc đó.
  2. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    7610 sao lại hỏi trong N70 club thế bạn? Sang đây http://gsm.vnshowthread.php?t=25069 nhé :D
  3. loc8meng2

loc8meng2 Thành viên

Được Like:
    0
    bác nào biết cách chỉnh sửa các file thêm *.sis ko , mấy cái theme của tôi cái ICON đẹp thì đồng hồ lại xấu, cái nền lại tối quá , nói chung là muốn chỉnh theo ý mình thì làm thế nào ? tôi tải đc Theme editor hon 100mb rút cục ko dọc đc .sis mới đau chứ
  4. o0_Virgo_0o

o0_Virgo_0o Thành viên

Được Like:
    0
    he. Đây rùi. Gặp đúng hàng. E gặp trường hợp thế này. Thường thì truyền dữ liệu sang N70 ME = cáp, nhưng hum này bỗng truyền nhiều file nhạc => rút MMC ra cắm = đầu đọc => chuyển xong mất cấu trúc file ở thẻ => có khoảng 5XX MB used, nhưng ko hiên ra :(( hic hic => tìm vào diễn đàn xem thông tin. :)
    Rất vui làm quen với mọi người. N70 nhà mình dùng trình riêng sử dụng được WMA roài nhở.
  5. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    theme 6600 còn có chứ của N70 thì potay, mình đã bỏ ra 1 thời gian dài tìm kiếm nhưng vẫn không có, chỉ có pm như bạn nói dành cho dân làm theme chuyên nghiệp thôi.
  6. nguyenthong0907

nguyenthong0907 Thành viên

Được Like:
    34
    incon Yahoo!go sao kg thấy trên N70 khi intall?có ai giải thích dc kg?chỉ có thể sd dc ctr nếu dùng ctr AppMan để mở nó hoặc dùng phím tắc. :confused: Mà mình thì kg thích vậy,có ai giúp với.Thank
  7. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    vào tất cả các thư mục kiểm tra xem, vài pm khi cài xong không nhất thiết là nằm trong My Own
  8. nguyenthong0907

nguyenthong0907 Thành viên

Được Like:
    34
    nó nằm trong My Own,mới đầu intall thì có thấy incon nhg khi vào sd dc có mấy giây thì nó trở về màng hình chính,trở lại My Own thì kg thấy incon nữa,vậy là sd theo cách khác,vậy do lỗi ctr àh?khi format rồi cài lại thì cũng như củ thôi,kg hiểu sao nữa.
  9. o0someday0o

o0someday0o Thành viên

Được Like:
    1
    màn hình đthoại của em hiện tùm lum lộn xộn lên hết, ko bik giống bác tân thành ko, nếu bác khắc phục đc rồi thì xin chỉ cho em, ra tiệm và giá cả :(
  10. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Lưu các thông tin cần thiết như contact lại.
    Format thẻ nhớ
    Format máy bằng *#7370# hoặc 4 ngón
    Xem tình hình thế nào rồi hãy tính chuyên up lại FW hay sửa chữa bác à :D